Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli LEMA yupo Karatu leo??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STK ONE, May 8, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenye taarifa rasmi anijuze...nikiwa napita mitaa ya Mwenge university hapa Moshi, nimesikia kwenye kituo kimojawapo cha redio kuwa Lema anahutubia Karatu, tena amekuwa recorded....sasa kwa sababu nilikuwa na haraka nikakimbilia JF kuona kama kuna BANDIKO lolote linalohusu mkutano wa hadhara wa Lema huko Karatu, nimekuta hola....ni kweli au ni hotuba za zamani tu?????
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kweli dogo lema anapendwa! tusubiri walioko huko karatu!
     
  3. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna chuo kikuu kinaitwa mwenge hapa tanzania?
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180

    Nilishakemea hii tabia ya kujipostia hapa jamvini kwa lengo la kujisifu, kwa nini msitumie majina yenu ili tuwahoji?
     
  5. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe naye....badala ya kujibu hoja unaanzisha thread nyingine tena....Mwenge university college of Education, a Constituent College of St. Augustine University of Tanzania....uliza lingine....!!!!
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    We mgeni Tanganyika? unajifanya kipofu wakati unalijua mlilolifanya?
    MoU inafanya kazi hiyo!
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Usikariri dogo! nani wa kujisifia ndani ya JF?
     
  8. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Probably my understanding ability is too low to understand what you meant to say....but I did not write this thread for the aim of praising myself, by the way nilikuwa nauliza if its TRUE. What I know is that you're Pro-ccm, and anything about CDM and its followers it HURTS you very much. I know if I could ask about Nape or Maalimu self you could contribute positively. But be positive for anything which contributes to the growth and prosperity of your nation, do not be against even for the things which are productive to your country. After all you don't have to contribute to each and every thread in JF......

    STK ONE....
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Tume ya katiba ni jasusi la ccm ila hana ki2 kichwani.
     
  10. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TUTOR B; Thank you for understanding...mbona huyu anayejiita "Tume ya katiba" yeye hajatumia jina lake kweli? At least I have dared to put my real photo kwenye avetor yangu.
    After all "ANAKEMEA" yeye kama nani?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ulikemea kama nani humu, au huwa unatoa mapepo.
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ninavyojua,chadema walikuwa ni mkutano juzi uliofanyaka viwanja vya mbowe,viongozi wote wa cdm walikuwepo na mkutano ulikuwa na watu nyomi km kawaida!sasa ya lema tena sijui leo,ngoja tutapata ukwel!ila mkutano wa nn tena leo wakati ulifanyika j2?
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wadau nipo Karatu, japo nipo kwenye msiba naona pako kimya, ngoja nianze kufatafuta umbea nitawajuza
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Usikute ana majini yake home...si kuna thread moja aliwahi kujitambulisha kuwa ni wa zeji....anadhani kila kitu ni kukemeia...kazi kweli kweli????

    but sijapata jibu la swali langu...wote tumehama kwenye maada iliyotakiwa kujadiliwa....!!!
     
  15. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wewe pekee ambaye umerespond kwenye heading....thank you brother....wengine wote wamejikuta wakibebwa na U..J..I..N..G..A wa tume ya katiba na mawazo yake finyu...huyu jamaa atakuwa anatumika kuvuruga mind za watu humu jf.
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sipati picha uko moshi unakimbilia habari za karatu.Hongera nimependa mbio zako
     
  17. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you brother....hata hivyo kuna UZI mmoja anaozungumzia Nassari kutinga kituo cha polisi mkoani arusha inasemekana alikuwa na LEMA, so pengine radio niliyosikia walikuwa wanafanya flsh back for what happened in j2. Thank in advance....
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    We ni mtanzania kweli? Nina mashaka na uraia wako maana hata mwenye elimu ya ngumbaru anajua kuna mwenge university.
     
  19. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hata kama wewe upo Dar au sijui wapi ulikojichimbia, habari zote unasoma humu JF ni za hapo ulipo? Umejidharirisha kweli, tena hasa umeudhalilisha uwezo wako wa kufikiri na kujenga hoja.....I doubt about you being a GREAT THINKER...au U - magamba umekuzidi...maana nyie mkisikia habari za Lema na CHADEMA mnaugua na kukosa raha....pole...utapona 2015 baada ya uchaguzi maana hapo ndiyo tutajua mbivu na mbichi....!!!!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Usijali, Tume ya Katiba analipwa posho kulingana na pumba zake
     
Loading...