Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Lema kawakimbia polisi Arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zeddicus Zu'l Zorander, Oct 30, 2011.

  1. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Kwenye gazeti moja la kila siku leo limeandika muendelezo wa kesi ya Lema huko Arusha, pamoja na hayo pia limeeleza kwamba Mheshimiwa aliwakimbia polisi na kuwaacha wananchi wakipambana na polisi. Vyanzo vingine vinadai arihutubia mpaka mwisho,naomba huhakika wa jambo hili kutoka kwa wanaJF mliokuwepo eneo la tukio,kwasababu kama itakuwa ni kweli alikimbia itakuwa inatuvunja nguvu sana wapambanaji katika kutetea haki zetu.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa yangu alikuwepo mahakamani ni kweli aliwakimbia polisi..

    Uwezi kuamini Lema, kama ana mbio kama mwanariadha
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaa ana mbio vibaya sana
     
  4. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,545
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    polisi wenyewe wa kukimbiwa wako wapi? Ukienda kenya polisi wa kenya wanakwambia TZ hakuna polisi kuna uniform
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siyo kweli sababu hutaki iwe kweli. Jambazi yule ataacha kukimbia, alishazoea kuwakimbia Polisi tangu akiwa anafanya hiyo kazi. Alikuwa anajihusisha na wizi wa Magari na kupeleka katika underground garage inayomilikiwa na Watoto wa mwasisi wa CHADEMA pale Arusha. Waulize watoto wa kingstone watakwambia. Bado ana kumbukumbu ya kukurupushwa na Manjagu ndo maana anakimbiakimbia hovyo.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Naona hili ni jukwaa la kuchafuana.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wewe vipi Lema kuwakimbia polisi ni kuchafuana? Ucha unafika wako..

    Mbona wewe unamchafua Zitto kuhusu Amina Chifupa, au wewe una kibali cha kuchafua watu humu JF
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    www.jamiiforums.com/celebrities-forum/2787-kashfa-nzito-zitto-vs-amina-chifupa-19.html
    hebu pitia hiyo thread na uone kama ni mimi ndiye niliye ipost
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Naomba unijulishe kama Lema na Zitto wana bifu, mi mwenzio sikuwepo mjini nimepitwa na mengi.
    Si unajua kijijini kwetu Ndukulukudusucho hamna umeme, hamna barabara hata ya vumbi na hamna kabisa mawasiliano? Hata redio hazishiki, mpaka Mtemi apige la MGAMBO ndio tunapata news za mbio za mwenge
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio tujulishe ulichopost kwenye thread ya "Zitto Aheuka" na unafiki wako
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nilipishana na maandamano ya lema pale posta ya meru nyuma yao kukiwa ma gari mbili za polisi wakiwa kama hasini pamoja wengine wakitembea kwa miguu walipofika kwa mkuu wa wilya ambapo zipo ofisi za mbunge wa arusha mjini lema akapanda jukwaani akaanza kuhutubia nipofika pale nikapitiliza kwenda kaloleni yaliyofuatia sikuweza kufuatilia.
    polisi walikuwa kibao kwa hiyo lolote lingeweza kutokea.
     
  12. O

    Omr JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini kweli Jamaa yuko fiti kwenye mbio, hii inatokana na utaalamu alionao wa miaka mingi katika shughuli zake za kijambazi.
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ina maana mlifanya nae kazi!?
     
  14. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wana CDM kuweni makini kuna mamluki humu cjui wametumwa na nani wanajaribu kujifanya wana CDM ili kutuchonganisha wenyewe kwa wenyewe tusipokuwa makini tutajikuta tunatoleana maneno machafu wenyewe kwa wenyewe plz kabla hujamjibu mtu tafakari kwa kina.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa yangu kanambia wewe ni shoga! Huwezi amini mambo yako ni vidole juu
     
  16. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuluneru yaku.!!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Nasikia wakati huo ilikuwa tayari ameshakula ile kitu ya Arusha.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    acha matusi ndg.
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi mlidhani Lema ni Mungu au ni jiwe? Acheni ushamba nyie!
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    lema ana kitu kinaitwa life education'hawezi kukimbia kimbia ovyo'kama zito na lema wana bifu inatokana na tofauti kubwa ya uwezo wao wa kufikiri'life education aliyo lema sijui kama zito anayo
     
Loading...