Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kwamba nafasi za polisi zimetoka?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr. Masasi, Jan 30, 2012.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nackia zimetoka tujuzane wana jf kama ni kweli
     
  2. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,121
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Zimetoka,ila ni kwa fom six wa 2012,fom zipo kwa wakuu wa shule,na makamanda wa mikoa,na wilaya,tovuti ya polisi.5
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    so ni zamu ya kidato cha sita....
    kazi kweli kweli unatakiwa ufaulu vizuri form six then umri 18 - 25
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yah,ila kweli serikali kigeugeu.Walisema wangewachukua wahitimu wa JKT kujiunga na vyombo vingine vya usalama,mfano TISS,POLISI,UHAMIAJI,MAGEREZA.
    Sasa nashangaa eti wameamua kurudisha ule utaratibu wa zamani.Ssa hawa vijana waliomaliza JKT juzi waende wapi au hakuna waliyemaliza form six kati ya hao vijana wa JKT?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ivi kuna mtu anayefaulu vzr form 6 afu akaprefer kujiunga na police?
     
  6. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    hii ndio t- Ziiii
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huko police labda waliofeli mtihani wa kidato cha sita na waliotelekezwa na ndugu na jamaa waweza kwenda.
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    TANGAZO LA AJIRA
    Jeshi la Polisi liko katika mchakato wa kuajiri vijana kujiunga na Jeshi kupitia mashuleni.
    Tumeamua kuurudia utaratibu ambao ulikuwepo zamani wa kuajiri moja kwa moja toka mashuleni ambao ulikuwepo siku za nyuma kutokana na mahitaji halisi ya Jeshi la Polisi kwa sasa.
    Hivi sasa Jeshi la Polisi linakabiliwa na changamoto mbalimbali zinazotokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia, ongezeko la uhalifu mpya kama vile wizi wa kutumia mtandao, usafirishaji haramu wa binadamu na kadhalika. Wahalifu wanaohusika na matukio kama hayo, wamekuwa wakitumia mbinu mpya na utaalamu wa hali ya juu.
    Aidha, Jeshi la Polisi linaendelea na Programu yake ya maboresho. Maboresho haya yanalenga kulifanya Jeshi kuwa la Kisasa zaidi ambalo litatelekeza majukumu yake kwa Weledi huku likiwa karibu zaidi na raia katika utendaji wake wa kila siku.
    Kutokana na changamoto hizo, Jeshi la Polisi linahitaji kuajiri, vijana wasomi, wenye utashi, ari na nia ya kufanya kazi za Polisi na wenye fikra na mtazamo unaoendana na dunia ya sasa.
    Vijana hawa watakuwa viongozi na chachu katika kuleta mabadiliko yanayokusudiwa ndani ya Jeshi la Polisi.

    A: – SIFA/VIGEZO VYA MWOMBAJI
    1. Mwombaji awe Mtanzania kwa kuzaliwa.
    2. Awe na afya njema iliyothibitishwa na Daktari wa Serikali.
    3. Awe hajaoa/kuolewa au kuwa na mtoto.
    4. Awe na tabia njema na asiwe na kumbukumbu za uhalifu.
    5. Awe amemaliza Kidato cha sita mwaka 2012 na kufaulu.
    6. Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.
    B: MASHARTI KWA MWOMBAJI
    1. Kila mwombaji awe tayari kufanya kazi mahali popote ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
    2. Kila mwombaji awe na ari,utashi na nia ya kufanya kazi ya Polisi.
    3. Kila mwombaji aandike namba yake ya simu na anuani yake ya kudumu kwa usahihi ambayo itatumika wakati wa kuitwa kwenye usaili.
    C: FOMU ZA KUJIUNGA ZINAPATIKANA:
    • Ofisi ya Mkuu wa shule
    • Ofisi za Makamanda wa Polisi Mikoa/Wilaya zilizo karibu
    • Pata fomu hapa(sel-form)
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hao jkt wengi ni form 4 na std 7 kama six wapo hawafiki hata watano
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mkuu umejitahidi sana ku draft hili tangazo ila umeharibu sehemu ndogo sana. Wanataka waliomaliza mwaka 2012, wakati hao form 6 wenyewe hata mitihani hawajaanza bado!!?
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nimelichukua kama lilivyo hapo...
     
  12. wasaimon

    wasaimon R I P

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya form 6 waliomaliza mwaka 2012??? kweli wako tayari na majibu yao yameshatoka? mbona inachanganya hapo kidogo.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ndivyo lilivyo hilo...2012....sijui watawasubir mpaka matokeo yao yatoke...
     
  14. +255

    +255 JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Umelichukulia kwenye source gani!?
     
  15. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Website ya polisi,fungua ama google ujionee.
     
  16. R

    Read me Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeliona tangazo lenyewe halina deadline sijui wanasubiria hadi majibu ya form 6 yatoke mwezi wa 4 ndio waweke hyo deadline yao.!!
     
  17. l

    lowamond Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry wakuu, mbona nimefungua webu yao ya 'moha.go.tz' silioni, au ukishafungua lipo sehemu gani?
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Polisi ss mishahara yao mizuri ndo mana wengi tumeweza kumudu kununua magari makali!!
     
  19. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Angalau kidogo wangechukua graduate ningesema wako serious, xo hao form six watakuwa na mbinu za kisasa za kuondoa changamoto zilizopo?
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wanapelekwa training mkuu.kwan graduate ana nin cha zaidi?
     
Loading...