Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kwamba JK anaogopa kwenda UDSM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Apr 16, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kwa muda mrefu sasa, nasikia uvumi kwamba katika vitu ambavyo jk anaviogopa ni kwenda pale mlimani. Je hili lina ukweli?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hawezi kwenda kwa shughuli official, labda kuwe na harusi Nkrumah Hall!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    hahaha pj!umenifurahisha!
    kwa hali ilivyo ni afadhali aogope kwenda,anaweza patwa na maafa!hata kama ni harusi avae kapelo na sun goggles kama superstar ili asitambulike kirahisi
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kumbe kuna ukweli, tumemmis udsm rais wetu
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila asiogope sana...unless ni wanakigoda wamemwita..kama ni wale vijana intellectuals...mh....siku hizi wanapayuka hovyo na hawajengi hoja...naona tofauti kubwa na udsm ya miaka ya nyuma...ila kama kuna Kigoda cha nyerere ..hapo akimbie!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    amewahi kualikwa akagoma?:spy::spy:
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    kwani ilikuwaje ile fundraising ya udsm ikafanyikie karimjee?nadhani inakuwa defined kama kukimbia.wamemmisi wenzio!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha! U made my day!
     
  9. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo haliwezekani kabisa, aogope nini?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo ukamuulize JK anaogopa nini?
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwel aulizwe yeye
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au maziko na kusaini mikataba feki
     
  13. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naamini hana cha kuogopa. Hajapanga kwenda huko. Ikiwepo sababu ya kwenda atakwenda. Wasomi wenyewe wapo mitaani kukimbizana na wamachinga kutafuta shilingi tangu lini shilingi ikamtosha mtu? Enzi zetu UDASA, DARUSO, DUPSA vilikuwa na uhai. Wasomi akina Haroub Othman, Chachage, Shivji, Ken Edwards, Horace Campbel, walikuwa moto wa kuotea mbali. Kulikuwa na mijadala yenye mantiki na maslahi kwa taifa. Leo hii ni CHADEMA, CCM, CHADEMA, CCM, CHADEMA, CCM.

    Rais afuate nini huko?

    Wasomi wenyewe akina Kitila, Lwaitama, kazi ni kutukana serikali tu bila kujua hiyo serikali imejaa mapandikizi ya CHADEMA
     
  14. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gulp!
    Mamkwe naomba majina ya mapandikizi ya CDM serikalini...
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Anaogopa kwenda maana anajua maswali atayoulizwa hana majibu hata akipewa week kabla!! Moja...unahusika na richmond...ww uliwaleta unasemaje kuhusu hilo?au bado huwajui wkt mmiliki umewahi kutana nae shinyanga kwneye miradi yake??na amekuja ikulu kwako??
     
  16. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaliko haujaupata!! Mbona UDOM wanakomwalika na kumpa Udaktari wa Heshima anakwenda mara kwa mara, tatizo UDSM ni kulalamika tu wala hamjachukua jitihada za makusudi kumwalika RAIS
     
  17. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Andaeni harusi mmualike, au ombeeni yatokee maafa hapo chuoni aje kuuza sura
     
Loading...