Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kwa wanawake na wanaume.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by majogajo, Nov 5, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi ni kweli mtu wa kwanza kufungua(kubikiri) ni vigumu kuendelea nae kwenye relation mpaka mkafunga ndoa??????
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Majogajo labda utuambie umetumia vigezo gani??
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwananke anaweza kuendelea mpaka kwenye ndoa.
    Mwanaume inaweza kuwa ngumu.
    Akishazoea kubikiri atataka kubikiri wanawake wengi.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mmh............ushaumiza mtoto wa watu !
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii nayo kali. Wazee mambo haya ya kubikiri hivi yana raha gani, maana wengine mapenzi tumeanzia ukubwani sasa mnavyoongelea bikira mnatufanya tuanze kutamani dogodogo ambazo bado ziko natural/virgin za primary. Mbona mnatujengea mazingira ya kwenda jela waziwazi wajemeni, acheni kuongelea hayo mambo
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wanabaki kuwa mahawala kila wakikutana wanakumbushia
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh usinishangaze una uhakika?
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hahaha.... Ndyoko umeniweza!!! lol.... Haya basi....

    Sio kwamba ni vigumu sababu anakua hafai tena.... Hapana! Ni simply because mara nyingi majority wanapoteza hali ya u-bikira between the ages of 15 - 19 years... Umri ambao watu wanakua bado ni young kufikiria suala zima la kufunga ndoa.Imagine wee ni kijana wa miaka 19 unaanza na binti wa miaka kama 16/17/18 hivi kweli unategemea kuoana kupo?? Kumbuka maisha yamebadilika kuna kuhama makazi, kuenda shule za mbali mbali, kukutana na more interesting pple na the like... BUT hata hivo kuna exceptions za watu ambao walianza na wakaona pia...
     
  9. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yalikukuta nn? Bt i like ur comment
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    hahaha.... No! Mie niliolewa na nilieanza nae... Uzuri wa kuolewa young.....
     
  11. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ndio 1st one and last 1, all the best
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mwanzo wa ubakaji huuu
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umeona eh!
     
  14. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Katika niliowahi kulala nao bikira alikua mke wangu tu!, nae nililala nae tukiwa tumefunga ndoa (nilidhamilia...), namwamini sana kuliko ninavyojiamini
     
  15. m

    majogajo JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    da hata mm napenda nmpate wa hvyo...........lkn sa hv anapatikana kweli?
     
  16. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Yes, i do agree with you. Hatuna culture ya kuwa na kuwa na relationship ndefu kum-prove mwenzio. Wengi wetu mkiridhiana na mnaona wakati ni muafaka, basi mipango inaanza. Of course 18 old kuendelea mpaka ample time for marriage, kwa jamii zetu ni ngumu sana. Sababu ni kama hizo na kadhalika. Kwa hiyo hii issue watu wana generalize sana, lakini especially ni kwa jamii zetu tu. Halafu sijuwi kwa nini issue ya virginity iko very genda. Hata wanaume huwa virgins before. Mwanamume au kijana akivuka foolish age with his virginity na akapata mwanamke. Hupagawa na kuwa totally blind and deaf (limbwata).
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    bikira wengi ni under 18 kwa sasa. Kama unatembea nao unatafuta kufungwa mkuu. Mana unabaka.
    Ila ukibahatika bikira wako wa above 23, mnaweza mkaoana.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa ndyoko bana!! Kubali tu hilo lishakupita lasivyo........utahusu SOSPA kweli!!
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    virginities are congenitaly missing nowadays! Mabinti weng ni vilema kwani hawazaliwi nazo!
     
  20. P

    Positive Thinker Senior Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii jamaa umegeneralize sana wengine hadi leo tupo nao kwenye ndoa toka alivyotolewa usichana inategemea na commitment zako hata ka ukienda shule au wapi ukiwa umeweka ahadi u will keep it
     
Loading...