Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni KWELI KUWA WATUMISHI WENGI WA CDA NI WAZEE???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Oct 22, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kATIKA pita pita zangu gafla nakutana na haya maneno kuwa OFISI YA CDA DODOMA INA WAFANYAKAZI WAZEE.

    sijajua UZEE WAO NI KUZIDI MIAKA 60 bado hawajastaafu.

    UZEE wao ni kuchapwa na maisha,laana za wananchi kwa unyanyasaji wao katika ARDHI.

    wenye maelezo mazuri watujuze.
     
Loading...