Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kuwa wanaume ambao hawanywi Pombe ni Balaa kwa Kupenda Ngono?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mgt software, Nov 30, 2011.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    nimefanya utafiti juu ya tabia za watu ambao hawanywi pombe si kwa sababu ya dini yao ila walizaliwa hivyo, asilimia 80% nikagundua wana matatizo sana ya kupenda wanawake , yaani wapenda ngoo sana, kwa ufupi mmoja ni jamaa yangu wa karibu sana na mwingine ni jirani yangu, niliwachukua kama sampo na kufanya uchunguzi matokeo ndiyo haya ya 80%.
    Muda mwingi sana utawakuta kwenye viambazi au akiwa kituoni anasubiri basi ujichelewesha makusudi aone analegea ili aanze kuchat naye hadi wanabadiri njia na kwendaku-do.
    Wenye mawazo zaidi watujuze ni kwa nini na kama wanapinga watoe changamoto zao
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    welll umekuwa eratic kwenye hoja yako lakini nimekuelewa ..............mimi ni mmojawapo wa wasipiga massanga nadhani tunaponzwa na ustraight forward wetu.............sitaweza kupiga round mara 3 mara nne bar nikisubiria........nahit kwenye point ikiwa nimemuhusudu huyo mtu; na nyie wenzetu mnaweza mkatumia sana unywaji na wenzenu kama cover lakini mwisho wa siku mkaishia kuomba tundi..................so uchunguzi wako si wa kweli!
     
  3. Nizzo

    Nizzo Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    hiyo ni kwel koz wengi wao wanatumia wanawake kuwa ndo ulevi wao, so ni better m2 ukawa mlevi wa pombe radher than huo wa wanawake! upo sahihi kabisa mkuu.
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utafiti wako hauna mashiko.

    Sample size yako ni ndogo sana.
    Hata wanaokunywa wengi wana sifa hizo hizo kwa hiyo si kwa wasio kunywa tu.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hamna kitu hapo_vyote vyote ndio mpango mzima.
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Sasawatu wote wakiwa wastaarabu. Na jinsi wanawake mlivyowengi hivi. Nani atawapatia huduma??
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Watu wawili tu ndio umeconclude hivyo!! Hebu rudia tena huo utafiti wako.
     
  8. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ngoma droo hapo.nukta
     
  9. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mbona unakwepa kwepa alafu hujiamini?
    Be straight forward bana, maana unaanza kujitetea kabla makombora ya
    Bibi yetu FF hayajakufikia.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Sample ya watu wawili tena rafiki yako na jirani? Shule za kata zina maajabu yake.
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hakuna kitu kama hicho,ni hulka ya mtu tu! me mbona sipigi kilevi na sifanyi hivyo unavyosema!!!.... ni mtu na mtu tu!!!!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Inamaana walokole wote wanapenda ngono?
     
  13. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nafikiria hiyo 80% ameipataje??? wanajua hesabu jamani nisaidieni, watu wawili wataleta vp hyo 80%???
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huu utafiti wako hauna tofauti na kipima joto cha ITV wanahoji watu watatu halafu wanakwambia asilimia 80 wanakubali...
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,036
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nasikia hata mkuu wa kaya hatumii kilevi/pombe kabisa.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Lakini mbona tafiti zinaonyesha ulevi ndio unaochangia maambukizi ya ukimwi kwa asilimia kubwa? Hapa naona jf ni kama inatumika kupotosha watu na ukweli. Ktk hili umehitimisha kijinga na kilevilevi zaidi!
     
  17. L

    Luluka JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmh!mbona mna2pa wasiwasi kwa 2lio na ma boyfrnd wasio walevi!?
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuu! kweli dunia inaelekea kwisha, utafiti wa sample 2, na hitimisho kubwa kiasi hiki. Inawezekana wewe au mimi mmoja wetu ni 'mwendawazimu' ktk hili
     
  19. King2

    King2 JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pumba pumba pumba!!!
     
  20. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    research yako ina mapungufu
     
Loading...