Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kuwa wa Libya wakioa hulipiwa maali na serikali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tiger, Oct 21, 2011.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nisikia watu wengi wakidai kuwa vijana wa Libya huwa wanalipiwa maali, wana pewa nyumba n.k wanapo-oa. Mbali na hilo nilishasikia kwamba huduma muhimu za kijamii kama vile maji, umeme na matibabu ni bure kwa hawa wenzetu.
    Kwa fikra zangu, naona mengine yanawezekana ila hili la maali na nyumba kidogo sijashawishika. Kwa hiyo naomba great thinkers mnitanabaishie jambo hili, kwani naamini kuna waungwana wanaoifahamu vizuri nchi hiyo.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Labda Membe anaweza akawa anajua...
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wanalipwa wakati wa Ghadafi.Sio sasa walichotaka wakipata, posho zote zimekwisha
     
Loading...