Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kuna mgomo wa mafuta?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ikwanja, Oct 26, 2011.

  1. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,662
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wadau,

    Naomba kuuliza, hivi ni kweli kuna mgomo wa mafuta. Maan nasikia kwenye baadhi ya vituo vya mafuta kuna foleni. Tangu jana niliona kuna email na sms zinazunguka kuwa kutakuwa na uhaba wa mafuta, Luku zitaadimika na dolar itapanda hadi 2000.Wadau mwenye data kamili naomba atujuze.

    Nawasilisha
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuhus mafuta sijui lakini kuhusu Dola itapanda zaidi ya sh 2000 kabla ya mwaka 2012.
    Na wananchi tulivyo wehu tutakaa kimya tu bilakuchukua hatua zozote zaidi labda tutalalamika tu.
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuhusu mafuta mimi sikuona mgomo, maana nilienda kwenye kituo Victoria Njia Panda Jeti mida ya saa kumi jana nikawekewa wese bila tatizo. Kuhusu LUK huenda kulikuwa na mgomo maana nilienda sehemu mbili nikaambiwa hakuna network. Kuhusu Dola, hiyo haitabiriki inapanda kila siku.
     
Loading...