Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kitambi kinapunguza perfomance kitandani?

Discussion in 'JF Doctor' started by RECYCLER, Feb 21, 2012.

  1. R

    RECYCLER Senior Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazoefu hebu fungukeni kuhusu kitambi
    na uwezo wakufanya mapenzi
    How does it affect?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi wenye vitambi wanakua wanene na wazito,na moja ya vitu vinavyochangia performance ni mazoezi,sasa ukiwa na ndambi ya kufa mtu lzm utashindwa kupiga mzigo effectvly.
     
  3. a

    alan Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe alikudanganya nani kitambi ninacho na mzigo unapigwa kama kawaida
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dawa ya kupunguza ni kupakata vimwana, kila cku 2 by 2 goals is equal to 4.... haaaa
     
  5. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hata kama huna kitambi hy ki2 ina utaalamu wake, kitambi cyo tatizo, kuna sehemu za kona, kuna freekick, kuna mpira wa kurusha, kuna penalt na kuna goli pia vyote hvy hata kama huna kitambi unaweza uc timize na kuonekana hufai kwenye game. Sawaaa
     
  6. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    ila ndambi ikiwa kubwa inakuwa ngumu kukonekti hata bambi linakuwa slow mo sana......
     
  7. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unene ni biological error, so inategemea muhusika anaathirikaje in relation to ku-do,
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kitambi hata kama muhusika anajituma lakini kinakera,kwenye chali ndio kabisaaaaaa mauthi bora style nyengine afadhali.
     
  9. M

    Mimi k Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiogope na icho kitambi chako mbona wadada wanaweza kukimanage vizur tu icho
     
  10. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kitambi ni kweli hupunguza hamu ya kufanya mapenzi kwasababu 1.wasiwasi. Mara nyingi mtu mwenye kitambi huwa na wasiwasi kutokana na umbile lake ,wasiwasi hupunguza circula tion ya damu kwende kwenye penis kwa ajili ya erection na pia huzui contraction ya muscles za testis kwa ajili ya ejaculation 2. Mtu mnene huwa hana nguvu kwa sababu ya uzito wake 3. Fat husabisha magonjwa kama presha (hypentension) ambayo huambata na kuzuia ejaculation
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,637
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    nikweli
     
  12. F

    Ferds JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    we ulishaona mwizi akajitangaza hadharani
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unajuaje kama unapiga kama kawaida? kwani umewahi kuona mwanaume mwenzaka anavyopiga? yaani ulijicompare na nani?
    kama huna comparison unaweza ukadhani una perform vizuri kumbe unamchosha demu wako
     
  14. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukiwa na kitambi unachagua style yakutumia lakini kama huna kitambi utatumia style yoyote sasa hapo ni sawa jamani?
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,699
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    hubby wangu anakitambi na ngoma inapigwa sawasawa, inategemea na mtu pamoja na style za kudo ila kiukweli kuna style zingine ngoma huwa inagoma kbs
     
  16. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Hii hoja ni lazima tuiweke bayana kama inahusu wanawake pekee au waume pekee au wote kwa pamoja:
    1. Kwa wanawake wenye vitambi: hawa watakuwa wanahangaika sana kupata raha ya ile kitu. Atahitaji mwanaume mwenye kitu kirefu kidogo ili kiweze kupenya minyama yote hiyo.
    2. Kwa mwanaume: Kitambi kinaleta athari za kisaikolojia na kumfanya aone kuwa uume wake ni mdogo na hivyo kumpunguzia kujiamini. Pia kuna raha kuona kwa macho jinsi kitu kinavyozama na kuibuka .......!!!! ahaha au vipi???????
     
Loading...