Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kila mwenye pesa ana akili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzizi wa Mbuyu, May 2, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hii inanishangaza jamani pita pita kwenye jamii zetu mbalimbali utakuta katika kikundi cha mazungumzo (bar ndiyo zaidi) jambo lolote linalo zungumzwa na mwenye pesa watu wanalisikiliza kwa makini na kuliona pointi kubwa huku wengine wakitikisa vichwa kuonyesha kuwa wanakubali anachosema hata kabla hajaanza kuzungumza!
    Asiekuwa na kitu hata aongee mambo ya msingi namna gani hasikilizwi, anaonekana hana pointi kabisa.....
    Jamani hii ni kasumba, au nini hasa kinatusumbua?
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Money is power. Hii si kwa watu tu bali hata kimataifa. Mataifa tajiri kv marekani yana "nguvu ya hoja" hata kama yanaongea pumba. Na yale mataifa maskini hata kama yana pointi daima yanaongea kitu kisicho na mshiko. Nguvu ya pesa ina-determine decision making. Hivo hivo katika level ya individuals. Mwenye pesa ndiye anaendesha maamuzi na mijadala hata kama kiakili hayuko sawa sana. Ni mfumo ndo wenye matatizo.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata mimi huwa nashangaa kuona watu wananisikilizaga sana hata kama siongei point.
    Nadhani sisi wenye pesa huwa tunajengewa nizamu ya uoga. Ofcoz tuna akili sana.
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Kumbe mkuu unazo kiasi hicho!!!!! hongera sana!
    Lakini sasa ukiona unasikilizwa hata kwa pumba zako usizi-zidishe.
     
Loading...