Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli kikwete kaoa binti wa meghji?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kashaijabutege, Nov 26, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi,

    Nijuzeni haya:

    1. Rais Kikwete ana wake wangapi halali kwa sasa?
    2. Ni kweli kaoa mtoto wa Zakia Meghji
    3. Ni kweli vile vile kuwa kaoa mke "mnyalukolo" mtoto wa mmiliki wa kiwanda cha maziwa cha ASAS?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kweli kwani dini yake ambayo ameamua kuipigania kwa gharama yoyote inamruhusu kuoa hata wake 50.............kwani salma anajua?...angalieni asije akapasuka moyo mkiwataja na mkija na details zote
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Sofia Simba and Daughters ni wake zake.

    Malaria Sugu and Sons ni wake zake.

    Zakhia Meghji and Daughters ni wake zake.

    VK ni ........................

    Salma ni mke wake.

    Hizo ndiyo data nilizo nazo.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ana waoto Nane (on record)......Salma ana watatu na hana uwezo(kiumri) kumzaa Rizwani...haya fanyeni mahesabu mengine
     
  5. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Too personal to be discussed.
    Haina tija
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wache awalambe kama wana "viherehere"...
     
  7. mbogodume

    mbogodume Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbaya zaidi wanalawiti watoto...
    Hizi imani nyingine bwana full magumashi!
     
  8. sbilingi

    sbilingi Senior Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlishazoea kuona wanaonewa, sasa na wao wamepata mkombozi... Utajiju lazima apiganie dini yake!!!!!!!!!!!!!1
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Waalimu(sio walimu) wa madrasa je?
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mkuu hivi lazima uconnect kila post na upadre? Si ungeanshisha tu thread? Badala ya kujibu swali we unahangaika na mapadre. Lini utakuwa mtu mzima?
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hahaaa!Mashehe na maostazih hawajawahi kubaka!!!
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    He is our President. Hence, he has to show good ways in his doings. We must discuss him whether you like or not. What about Dr. Slaa scandal was it not too personal?? Yet CCM raised their voices to humiliate him during presidentail compaigns.
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sio lazima uchangie
     
  15. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inawezekana mkuu hata mie tetesi hizo nimezisikia kitambooooooooo toka mwaka jana ati...!
     
  16. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Topic inasema "Ni kweli kikwete kaoa binti wa meghji?"
    Hii idio inatakiwa kujibiwa, mengine yote hayatamsaidia muuliza swali.
    Hata mimi nasikiasikia tetesi hizo, na hata alipomteua kuwa mbunge kuna watu walisema kamteua mama mkwe!
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280

    Ndugu yangu hakuna kuliko salama! MADRASA USISEME AU ASIKWAMBIE MTU! KAMA WATOTO WAKO WANAENDA HUKO KWISHNEI!!! Kwa hiyo hayo mambo tuyaache tu kama yalivyo kote kumeoza!!!!!!! Ustaadh!!
     
  18. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni mke namfahamu Salma, lakini vimada ndio nawafahamu wengi Vicky Kamata, Rubani Air precission, Waiter moja alikuwa Kempiski ghafla leo nasikia yupo moja ya ofisi za ubalozi, hawa ni wale nilio na uhakika nao habari ambazo zijazithibitisha kibao ambazo nna kila sababu za kuamini kama siku ya malaria haikubaliki nasikia alikwenda kumega Ray C
     
  19. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MS, bado hujapona tu? kweli hayo ni malaria sugu hadi kaburini!!!!
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ya dini tuwaachie wenye dini na ya jf yaachiwe wana jf,tuelekeapo ni kubaya,tutaishia kupigana kwa ajili ya dini,hebu tuendelee na mada ya mhusika,nadhani haiongelei mambo ya dini kama wengine wanavyojadili hapa

    kuhusu hilo mi sijui ila najuwa riziwani ni wa pembeni na ni haki yake kwani anaruhusiwa kufanya hivyo ni uhuru wa mtu,kama kina zuma SA

    MAPINDUZIIIIII DAIMAAAAA
     
Loading...