Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Kikwete kaenda Sauzi kusherekea BD ya Madiba?

Discussion in 'International Forum' started by Ghost, Jul 19, 2011.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nimeckia Mkuu wa nchi kaenda kumpiga tafuu Madiba kwenye sherehe yake (Madiba) ya kuzaliwa...NI KWELI AU??
     
  2. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Jamani! Mnaanzisha thread kwa subject kama hizi, halafu topics za maana zinapigwa marufuku??!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hujua huyo jamaa kwa minuso,misiba na maulidi, ndo zake
     
  4. K

    Kasanga Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwaka jana alihudhuria tamasha la reggae Jamaica! Akaenda kubebembea kwenye skyline! Sasa uanfiri Birthday ya MADIBA itamkosa? anasingizia ziara ya kiserikali!Miaka hii kumi turekodi "maumivU'
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana amekwenda RSA kwa ziara ya kiofisi na atakutana na Jacob Zuma kujadilli economic development btw the two countries, kama itatokea akapita kwenye birhday ni by the way tu.
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli mwana wala hujakosea!!!!!!!!!!!
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hujakoseaa
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hujakosea kabisa
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    we ukiwa na kasherehe hata kaubatizo mwalike tu
     
  10. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Trip ya ngapi hii majuu??
     
  11. k

    kbhoke Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vyombo vya habari vya Afrika kusini vimetangaza kwamba ingawa Rais Kikwete amekuwa madarakani kama rais tangu mwaka 2005, ziara ya sasa itakuwa ya kwanza ya kiserikali. Imeelezwa pia ingawa Rais Kikwete ameshatembelea Afrika kusini mara nyingi, lakini hizo hazikuwa ziara za kiserikali kutembelea rasmi Afrika Kusini. Baadhi ya ziara zilikuwa kwa ajili ya kuhudhuria mikutano ya kimataifa nk. Imeripotiwa kwamba Rais ameongozana na ujumbe mzito wa Serikali na baadhi ya wafanya biashara kwa ajili ya kukuza mahusiano ya kisiasa na kiuchumi. Haikusemwa juu ya Rais Kikwete kuhudhuria birthday ya Madiba, kama ambavyo Cameron alisema neno la kumtakia kila la heri Madiba alipokuwa ziarani Afrika Kusini.
     
  12. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    teh teh teh ...wabongo mwaka huu imekula kwenu...kwikwikwi amewaacha solemba na mashida yenu ya maji na umeme,mwacheni ****** wa watu akajilie maraha yake Jo'burg na wasouth mwanawane..tehtehteh mtakoma kuringa mkipewa kanga na pilau mnasahau matatizo yenu ya kudumu....kwikwikwi.
     
Loading...