Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Kikwete ana Degree?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rosemarie, Feb 20, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wasomi naomba msaada hapa
    nimemfatilia sana Rais wa nchi hii na kugundua kuwa ni mtu ambaye hakumaliza masomo yake ya secondary,nimemfatilia kwenye hotuba aliyotoa wakati anaongea na wazee wa ccm wa dar ilionekana kama ni msomi sana,lakini nimemfatilia tena kwenye hotuba yake jana kwenye TBC wakati anaongea na madaktari wa hapa nchini na wa kimataifa,kwa kweli inaonekana wazi kuwa anapwaya sana,swali langu kama kweli ana degree na wale madaktary wana degree kama yeye kwa nini akose confidence kabissa?mbona alikuwa na confidence wakati anaongea na wazee wa jiji la dar??
     
  2. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anayo ya Uchumi aliyoipta toka UDSM.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hauhitaji kuwa na degree kujua kwamba JK ni Dk Dk Dk Dk Dk Kikwete!!! Hadi madent wa UDSM wakamzomea!!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    wakuu mimi sina degree nina tofauti yoyote na mtu mwenye degree?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK hana confidence kutokana na LAANA ya kuiba kura 2010.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nasikia aligonga GPA ya 2.3 kama sijakosea....
     
  7. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hiyo degree ya uchumi ndo imetufikisha hapa napata shaka kama ataweza kusaidia sekta nyingine. Kwanza kwa upande wa uchumi huyu jamaa ni kilaza, haujui uchumi kabisa kwani hajawahi kuufanyia kazi kabisa, hana hata journal. juzi mgomo amekosa la kusema leo comfo la kuongea mbele ya madaktari alitoe wapi. Kuwa na PhD mchezo!
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    For the time being is very difficult to create line of demarcation between educated people and uneducated people.Hii ni kwasababu ya kuingiza siasa kwenye taaluma za watu.Mimi sioni tofauti kati ya wasomi na wasio wasomi kwenye nchi yetu kwasasa.Wote wanafanya mambo kipuuzi tu.
     
  9. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,354
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    duh alijitahidi saaaana hapo maana uwezo wake mdogo!
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuna kipindi nilisikia jina mwanahawa sijui kafanya nini? Nadhani ni vinasaba
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la JK anaongozwa na maruani/majini. Hao ndo wanampa way forward ya kuendesha nchi. Kibaya zaidi achanganyi na za kwake ingawa ukweli ni ndogo!
     
  12. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuku ni kuku tu,jogoo jina!!kama alienda chuo enzi zile za miaka ya sabini basi alikuwa kichwa kwelikweli!!
     
  13. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Degree anayo ila kichwa yake ina problems nyingine zinazozuia degree isifanye kazi huyu ni mtu wa ndumb mwanzo mwisho;ukishaamini ndumba tu mzee imekula kwako huwezi kufanikisha mambo ya kisayansi
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Digrii anazo sana. Ila ni za KUPEWA si za kusomea!
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...ana "shahada"
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180

    Ni Mwanaasha...kwahiyo baba ake anaitwa baba Mwanaasha...nadhani huyu angekuwa huku kata angetoka na zero
     
  17. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asingemaliza kabisa, angeacha shule. Shule kasoma asimuaribie kazi mnikulu ila sidhani kama wale jamaa wana damu ya shule..
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Wakuu msisahau ile mieleka ileeeeeeeee. Aisee.......... Basi mjue kichwa kikigongwa gongwa kuna madhara yake, ndiyo maana kuna mdau aliwahi kupendekeza kuwa mkulu awapo jukwaani avae helment.
     
  19. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baba Mwanaasha ana digrii tatu-PhD, Ni Dr, au nakosea wakuu?
     
  20. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni ukweli ulio wazi - siasa imekuwa kila kitu!
     
Loading...