Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kweli Kibonde ndo kasababisha watu wasisikilize Clouds Fm

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mulongo, Jun 14, 2012.

  1. Mulongo

    Mulongo Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kila mahali au kijiwe ninachokaa hasa mida ya asubuh na jioni nasikia watu wakimsema huyu bwana kwamba siku hizi hawataki kusikiliza kipindi cha Jahazi eti kwa sababu Kibonde amekua akitetea mambo ambayo dhahili yanaonyesha si ya kuungwa mkono, juzi kuna mtu kaweka thread hapa kuhusu tangazo lililorushwa kwenye kipindi cha PB, je haya ni ya kweli, au ni mtazamo wa watu tu.
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mi mbona nipo nasikiliza hapa?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Kikwetu kibonde means mtu mwenye uono/vision fupi.
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    we waonaje?
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtazamo tu.
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    wale jamaa wa jahazi, wanakera sana, wanaongea mambo ambayo kwanza hawana uhakika nayo, wanaongea kimbeambea kama wanawake (pamoja na tuhuma kuwa wafanyakazi wengi wa clouds ni mapunga), wanaweza kushambulia mtu bila kusikiliza upande wa pili, wanaweza kufanya mtu urushe ngumi aisee, hawana maana.
     
Loading...