Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli katika Tofauti hizi kati ya mke wa TZ na Uganda(katuni)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mathias Byabato, Oct 29, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mke.jpg mke.jpg
    [​IMG]



    from fb
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unaondoa soko la ajira kwa tz wife?????????
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Momumo!
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    soko la ajira haliwezi ondoka....H2o
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    si kweli, wanawake wa tz wanakubeba hadi mgongoni, waganda wanaweza hilo?
     
  6. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni spiritual husband...wahi maombi!
     
  7. Bakari Maligwa

    Bakari Maligwa Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...It is ONLY a foolish can do it; wise women cannot dare it. Unless substantive research findings are used, this assertation cannot be justified by mere drawings!
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hii ni kweli kabisa, na hasa kwa vijana mnao-oa miaka hii ya JK.
     
  9. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ngoma ipo pande za Kenya, hauoni hata ka-TZ kameandikwa kwa mcharazo baada ya kufuta eneo la Prezo Mwai.
     
  10. mchumia tumbo

    mchumia tumbo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 1,263
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mleta uzi hajafika Tanga,pole yake...
     
  11. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa hivyo duuh cpat picha, walio hvyo ni wachache sana tena kama umeolewa na sii umeoa. Hope u Understand what I mean!
     
  12. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Wabongo kwa kuchakachuwa. Hiyo cartoon ni ya Kenya. Cartoonist alikuwa ana-compare wanawake wa Kenya na Uganda. Huyo mke wa Tz kwenye original idea ni mke wa Kenya. Nadhani wife wa kiTz wako moderate, wanaegemea kotekote. Inategemea mwanaume accident ilitokea maeneo gani.
     
  13. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kaaah, mtatukosesha waume sasa.lol
     
  14. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    CHEZIMBA.
    Kwa mapenzi na mapenzi!
    Mimi nakwenda Taanga!
    Wanawake wa Kitanga,
    Ukicheza utatangatanga!​
    Hata maji ya kuoga!
    Huchanganywa na Iliki!
    Na mdalasini wa Waridi ​
    Kama huamini we!
    Nenda Mombasa au Unguja.

    Kwa mafuta na mafuta!
    Mimi natumia ya Uto!
    Ukitaka ya uzuri!
    Utakuja chapwa na fimbo!​
    Fimbo eehee!
    Fimbo spesheli​
    Kijongolo cha Babu Ndinga!
    kichongolo spesheli.

    Kaa kitako ufikiri na ufikie hitimisho la vikaragosi hivyo.

    Bazazi!


     
  15. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona mnatutisha na vikaragosi, Ogambachi Nyabo, tewari?
     
  16. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Very True kwa wa TZ, Washkaji wengi wanalilalamikia hili hasa kizazi hiki cha nyoka. Uganda Sijui kwakweli lakini nahisi "hata kwao wapo".
     
  17. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Kwa waganda sina hakika nao sana ila kwa wabongo hasa hawa wanawake wa ki-dot.com wanaoshindana na wanaume kuvaa kata K, hivyo ndivyo kwa asilimia 99% walivyo.
     
  18. Johas

    Johas Senior Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio Maana Most of the cases in Uganda..

    are Domestic Violences Simply Ugandan women/Wives..

    are justify themself to their Men/husband as..

    Inferoir ones...,Bongo hakuna Mambo ayo ya Kabaka Mutesa..

    Mwendo mdundo tuu wa western culture.!!! raha sana.


     
  19. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    No Brain! Do you know the rate of children from broken houses now in Tanzania? You must be an egomaniac f**l to think this is funny?

    'West Can never be East'.
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,617
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Andika ki-bongo tu utaeleweka!
     
Loading...