Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli ...... jino linaniuma sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mamndenyi, Oct 9, 2012.

  1. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Wana bodi i am sick. jino linaniuma nalia kama mtoto loh.
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana,maumivu ya jino usipime, kuna siku niliumwa jino usiku sikulala basi alfajiri ya siku iliyofuata nilidamka nikawahi hospital moja hivi maeneo ya tandika sokoni, ipo maeneo ya jirani na benki ya crdb.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama una diclopar kunywa upunguze maumivu then kesho ndo uende hospital! Pole saana mamdogo.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Francis Cheka ushawasiliana nae?
    Ebu jaribu kumsaka huyu bingwa wa masumbwi ili ukepe dawa lol.
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole DARLING! I can imagine how YOU feel. Ingawa humu kuna JF DOCTOR, wake up EARLY then go 2 hospital ya UKWELIi ukaling'oe. NO MATTER what kwani dawa ya JINO ni kupeana nalo TALAKA ya kudumu SWEETIE. Once again pole SANA, ila fuata USHAURI wangu.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Pole sana!!Maumivu ya jino nayatambua!!
     
  7. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Wahi hospital jaman
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    pole sana mamito, duh hata mie nshawahi kuumwa jino. weee asikwambie mtu eti kuna dawa ya jino bila kuling'oa. hakuna. DAWA YA JINO NI KUNG'OA. Btw get well soon!!!!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unaona sasa ex wangu,faida za kuniacha ndo hizo,ningesha ku rush india!
    Jokes aside,pole mama,kama uko dar nenda mikocheni kuna two best clinics za meno,moja ni ile turkish hospital ukipita kwa nyerere karibu na junction ya resort nyingine iko Sanitas hospital,ni second floor Baraka plaza mbele kidogo ya kwa nyerere,ukifika uliza Dr James.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Get well soon!
    Hata hivyo nnaimani removed already eti ?
    Pole mamiy !
     
  11. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yawezekana Bishanga ndo dr.james mwenyewe mbona utapona
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu ushang'oa mangapi, au wewe ndio Dk. James mwenyewe?
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    pole Mamndenyi, hiyo kitu fanya utaratibu wa kuing'oa ingawa sijawahi kuumwa jino ila I heard kuwa maumivu yake ni noma...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sweet heart mie nimetoka kung'oa kama dkk 15 zilizopita linauma nimafanya root kanali imeshindikana sasa wamelitoa mida hii
    Pole sana maumivu ya jino si ya kupima
     
  15. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mamdenyi maumivu ya jino ni balaa mimi nayatambua..dawa ni kuwahi kuling'oa tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole Mamii, hoping unaendelea vyema sasa..

    MamndenyiSpecial...gif
     
  17. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana jino linauma sana mpenzi :lol:ugua pole mwaya
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    pole sana..... jino likikuuma hata kama hutaki kulia kama mtoto machozi yatakutoka tu..... nina experience, I dont want to be in your shoes right now.
    Upone haraka
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    vibogoyo utawajua tu. wanajua hospitali zote nzuri za meno, lol!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana. nimeenda regency wamelitoa. naendelea vizuri. Asanteni sana wote makomredi. marafiki. ma sons and daughters na wote wapenzi wangu hata watalaka wangu asanteni sana. I love you more.
     
Loading...