Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GILLO, Dec 3, 2011.

  1. G

    GILLO Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau kunamdau aliwahi kupost kuwa alikuwa amempata mpenzi wake na alipodoo naye aligundua kuwa yule mwenzake hana joto yaani ni wabaridi but kuna baadhi ya watu walipost kwa kujokes bt swala hili ni la kweli kwani nimejaribu kuulizia kwa watu mbali mbali hasa kijana moja aamelikuta suala hilo majuzi tu na mdada moja amesema huwa akipata boyfriend na wakifanya tu huwa wanamwacha na kuanza kumkejeli ati ye hana jotoso nambeni je kudoo ni suala muhimu sana katika mapenzi?Je?kwa mwadilifu anaye subiri hadi ndoa na akakutana na suala hilo afanyaje?Je?ni vizuri kujaribu kabla ya ndoa
     
  2. G

    GILLO Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau kunamdau aliwahi kupost kuwa alikuwa amempata mpenzi wake na alipodoo naye aligundua kuwa yule mwenzake hana joto yaani ni wabaridi but kuna baadhi ya watu walipost kwa kujokes bt swala hili ni la kweli kwani nimejaribu kuulizia kwa watu mbali mbali hasa kijana moja aamelikuta suala hilo majuzi tu na mdada moja amesema huwa akipata boyfriend na wakifanya tu huwa wanamwacha na kuanza kumkejeli ati ye hana joto


    so nambeni je kudoo ni suala muhimu sana katika mapenzi?
    Je?kwa mwadilifu anaye subiri hadi ndoa na akakutana na suala hilo afanyaje?
    Je?ni vizuri kujaribu kabla ya ndoa
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri ukajaribu ili usijeuziwa mbuzi kwenye gunia!..
     
  4. M

    MyTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni vizuri...
    siku hizi kila kitu uzoefu mbele...
    ukimuhitaji manzi, anakuuliza ushawahi na manzi?hapo anataka kujua kama uko mzoefu kwenye hiyo tasnia...
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    Ndio maana iliwahi kuandikwa hapa ule usemi kwamba, "Mtamaliza mabucha yote lakini nyama ni ile ile." hauna ukweli wowote.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh ngoja waje
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kuna yaliyo ya muhimu na msingi zaidi kwenye maisha ya ndoa kuliko hilo joto la faragha.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Yaani mke mwenza hufai kabisa kufundisha vijana! Kha!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Hili jambo lipo,anaebisha ni mtoto sana kiuzoefu!
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    HEMBU TULIPELEKE HILI KULE JF DOCTOR TUPATE MANENO YA KITAALAMU

    mimi niliwahisikia kuwa wanawake weupe nao joto lao dogo sana kama la samaki majini. je kuna ukweli katika hilo?
     
  11. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haya ni matokeo ya utamaduni wa kuwa na wapenzi zaidi ya mmoja. Inasababisha KULINGANISHA. Na hakuna vifaa viwili vinavyofanana. hii tunaitumia kama EXCUSE ya kuendeleza ukware.
     
  12. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Sio kweli nyama zinatofautiana na madem ni hivyohivyo.
     
  13. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Lakini kumbuka mambo yote yanaanzia faraga unapofil mengne yanafuata.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    duh, hamna jinsi ya kupika ikachemka
     
  15. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Hii ni ya kweli kabisa nilishawah kuduu na demu wa hivyo.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    du kama ni hivo huyu wangu anatosha.lakini joto kifuani au kule kwenye naniluuu?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    tumieni pima joto lol
     
  18. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unapojitahidi kuonja onja kwingi na wa kwako anaonjwa hivyo hivyo
     
  19. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Suala si kuwa nao wengi,ht huyu mmoja wa sasa kama hana joto kama lile la yule awali lazma uone tofauti na hapo ndipo utata unapoanza! Hivi hujawahi kuwa na wapenzi wa3 au wa4 kwa kipindi tofauti then ukatamani uoe mke mwenye combination yao wote from kitandani hadi nje!? japo hata hiyo combination bado wajua wazi itakuwa na mapungufu fulan.......?
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakuunga miguu na mikono
     
Loading...