Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..Ni kweli hili nipe jibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtu chake, May 9, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ....kuwa Mwanaume anaweza kuwa na Wasichana/wanawake hata wa 3..lakini ukimuuliza kati ya hao..unaoa Yupi ni rahisi kujibu Fulani naoa...ila wale wengine nazuga tu...ila fulani ndio mama mwenyewe

    .....Lakini kwa Mwanamke... akiwa na wanaume/ Wavulana wa 3...Tofauti..hawezi kujua ni nani kati ya hao atakaye muoa...sana sana utasikia ..aah mwenzangu wanaume wanahaminika hawa...?


    ...Nauliza tu kama Ni kweli...?
     
  2. jokate

    jokate Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c kweli..:flypig:
     
  3. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukuulize wewe kwanza,hapo ulipo,unamjua mama watoto wako?.Ndipo tutasema kweli au si kweli.:smow:
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Miye nishaoa kwahiyo swali halinihusu, napita tu baada ya kukosea njia
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    si kweli,me namjua baba watoto to be! hahaha...
     
  6. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Jokate twambie wewe, kati ya diamond na wengine wale, nani anabeba mzigo
     
  7. jokate

    jokate Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu unalo sasa......:rain::rain:
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    si umwambie tu ni Diamond? manake nafikiri hilo ndo alilokuwa anasubiri.............. good to be on stance
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mmmh! mie ni mpita njia tu!
     
  10. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    heri yako mwaya ila kua makin inawezekana unaemjua yy hajui
     
  11. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ukweli wa moyo unajua ukipenda na maumivu ya moyo unajua ukitendwa.....
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inahitaji uvumilivu wa hilo swali..
     
Loading...