Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli haja sex siku kwa muda mrefu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince Hope, Jul 28, 2012.

  1. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ndugu wan JF, naomba mnijuze hili............... Kuna hali fulani inajitokeza kwa msichana pale mnapokuwa faragha. After a long love play... and during penetration, kuna UTANDO MWEUPE UNATOKA KATIKA LOVE POT ya msichana. Note: si uchafu coz no irritating smell! Je, hii inasababishwa na kutofanya mapenzi kwa muda mrefu!
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    asante kwa maelezo.....
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaka ilo ni swali au statement? Coz mwisho umeweka alama ya '!' na si "?"..
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Brush imeingia na kukwangua kila sehemu.
    Inategemea na jinsi alivyokuwa anajisafisha.
    Kama alikuwa anatumia kidole na kuosha ndani (wengine hawashauri), kwa kiasi kikubwa hakutakuwa na discharge nyingi. Ila kama anaosha juu juu, obvious ukija kuingia hiyo kitu italiwepo.

    Tahadhari, check color, odor na jinsi discharge ilivyo; yaweza kuwa fungal infection.
    Pia cycle inahusika kujua lini kuna discharge nyingi na lini hakuna.

    Mwisho; YES it can mean hajachakachuliwa!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmhhhhh
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    bado utando mweusi tu lol
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    Ni hali ya kawaida hiyo na inasaidia kama lubrication wakati wa penetration na hivyo kusaidia kwa kiasi fulani kupunguza michubuko. Kuna wanawake wengine wako hivyo hata kama hawakai kipindi kirefu bila tendo la uroda.

     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aisee!
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Umepewa ushauri mwingi hapo juu, ila ni vizuri zaidi upite uonane na madaktari wa magonjwa ya wanawake wanaweza kukusaidia kukupa jibu zuri la kitaalam kama ni ugonjwa au ni hali ya kutokuchakachuliwa kwa muda mrefu au ni hali ya kawaida. Unaweza kukuta mnalea magonjwa kwa kufikiri vinginevyo.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    We nidanganye danganye tuuu ukiniambia nimichakachuliwa nitaumia!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sijui kama kakuelewa!!..
     
  13. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante kwa kushiriki
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Jibu langu, yaweza kuwa dalili ya kutochakachuliwa. Mwili wa mwanamke unajisafisha wenyewe kwa kutoa uchafu (utoko au vaginal discharge). Kuna discharge ya kawaida ambayo haina harufu mbaya foul smell, ina rangi nyeupe na nzito kidogo depending yuko kwenye kipindi gani cha cycle yake ya mwezi. Sasa kama unaDO mara nyingi, uume huact like a brush, kama haujaDO kwa muda mrefu, na ujisafishaji wako ni wa juu juu, ni obvious kuwa ndani kutakuwa na huo utoko!

    Siku chache baada ya period, discharge inakuwa nyingi na thick; wakati wa ovulation discharge ikidogo na very thin (mucus huwa secreted ya kusaidia sperm kuswim), few day before period discharge huongezeka tena.

    Nilimuwarn kuhusu fungal na possibly yeast infections kwa maana kuwa kama rangi ya discharge ikibadilika, au ikawa inatoa harufu au inakuwa kama mtindi kuna possibility kubwa sana ni infection!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Shughuli ni watu! Kongosho, unakuwa utando kama wa buibui ama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol! Best buibui yupi unayemzungumzia hapa. Buibui ambaye ni buibui au Buibui mwingine mwenye utando mweupeeeee :):)

     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Anyway sijui nieleze vipi hapa manake pana tuterminology tugumu.
    vaginal discharges zipo za aina kuu 3. huweza kuzitofautisha kwa jinsi ambavyo ziko viscous na kipindi ambacho binti/mwanamke anapita.\

    soon after menstruation hupata discharge ambayo ni ni kama maji maji kabisa and this is viscous ila siyo thick sana utando uhutokana na mixing up ya a certain horomone ambayo hutoka ili kuanza kuandaa mji wa mimba kwa maana ya kuusafisha na kuondoa anything ute huu hata kwenye chupi huwa hauchafui na ukikutana na binti wakatihuu huweza kuona kama uume wako umechafuka majimaji kama mziwa lkn mepesi.

    wakati wa ovulation hapa ute huu huwa mwepesi yaani less viscous hapa hufanyiika hivi for the sake of easy peropalsion of a sperm. ute huu huwa mwepesi sana na hapa huwez kuona uume ukiwa umechafuka manake hata weupe wake ni mwepesi zaid kwa baadhi ya akina dada.

    baada ya ovulation ute huu huwa mzito yaan more viscous na huu kwa wengine huweka utando ambao ni mweupe mzito huu huwa hivi ili kuprevent propulsion of a sperm na mara nyingi sana huu huchafua chupi kwa baadhi ya akina mama. kwa wale ambao wanapanga uzazi wanaweza kutumia tu aina ya discharge ili kupanga uzazi ni njia sahihi tu kwa mwanamama anayeujulia mwili wake.

    aina ya discharge pia inaweza kutumika kipimo cha mtu kuwa hajafanya tendo la ndoa siku nyingi kwasababu hapati dilution na nafikiri tutakubaliana kwamba mara nyingi sana kwa baadhi ya akina mama huwa semen za mwanaume hubaki kwenye miili yetu hata siku 3 ama mbili so huweza kufanya dilution ya discharge na hivyo kuufanya ukawa mwepesi.

    ikumbukwe kwamba ute huu uwe mwepesi ama mzito ukiambatana na harufu na rangi kama pink ama brown kunainfection so ni vyema kumuona daktari mapema.

    mtanisamehe sana kwa aina ya kiswahili hiki manake nilikuwa najitahd kuandika biology in kiswahili so imeniwia vigmu sana but hope mmepata mantiki.
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,694
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Wacha kujifariji,
    Yaweza kua mjanja kakuwahi zikakukia humo.

    Sio kila ving'aavyo ni dhahabu!!
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Dah! nimeupenda ushauri wako!! ...... ww unafaa hata kumshauri raisi!!
     
  20. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hapa ndo unatambua mascientist sio ma i.t
     
Loading...