Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli gazeti la Raia Mwema haliko mitaani leo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Congo, Jun 8, 2011.

  1. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 996
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Nimeuuliza muuza magazeti kaniambia gazeti la Raia Mwema halikuchapishwa na halitatoka leo. Kweli? Mwenye habari za ndani atupakulie!
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hebu lisome mtandaoni
     
  3. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Walitoa taarifa kuwa litatoka kesho ili liweze kujumuisha habari zinazohusu bajeti ya Serikali itakayosomwa bungeni leo
     
  4. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 996
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Asante Taffu69
     
  5. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 996
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Lililopo ni la tarehe 1-7 June
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Asante :closed_2:
     
  7. A

    Anold JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nikweli halijatoka ila litatoka kesho, hii ni kutokana na ukweli kuwa linataka kuhakikisha kuwa bajeti itakayosomwa leo jioni mwananchi anaipata kesho kupitia gazeti hilo bila chenga za magazeti ya uhuru na mzalendo.
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    huyo huyo muuza magazeti aliyekuambia kuwa halitotoka alikuwa akueleze hints za mwanzoni kabisa. pili tafuta mfanyakazi wa pale umuulize kulikoni? labda ni leo tu
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo mbaya nitasoma MwanaHalisi kisha kesho nachukua copy yangu ya Raia Mwema.
     
  10. P

    Penguine JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Naunga mkono endapo hili litakuwa kweli ndiyo lengo lao.
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bado. Mi sijaliona.
     
  12. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kwani hawawezi kutoa leo na kesho wakatoa toleo maalumu
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Litatoka kesho!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Leseni yao ya biashara inawaruhusu kutoa mara mbili kwa wiki??
     
Loading...