Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli chadema inafadhiliwa na ujerumani kugomea muswaada wa katiba mpya na kuleta vurugu?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kaduguda, Nov 17, 2011.

  1. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Wadau kuna mbunge wa Mtera kupitia CCM naona anafoka hapa bungeni na kutoa povu kwamba CHADEMA wanafadhiliwa na Ujerumani ili kupinga muswaada wa katiba mpya na kusababisha machafuko katika nchi hii. Naona huu kama uzushi usio kifani ambao una namna ya udaku fulani hivi! Na kama ni kweli basi kuna tatizo hapa! Vinginevyo hapa kuna umuhimu wa kuiomba serikali ya Ujerumani ilitolee ufafanuzi suala hili au huyu mbunge afute kauli yake.
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Crap ! Mods toa upupu huu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    CCM Acheni ujinga, Chadema haileti vurugu wala Ujerumani hamna vurugu
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani magamba wao wanfadhiliwa na nani?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    al shabaab, bokoharam, al quaida, janjaweed na maharamia wa Kisomali wanaoteka meli
     
  6. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    How comes this issue is crap King2? Hayo yamenenwa na mbunge wa Mtera ktk harakati zake za kuizodoa CHADEMA, ni vema tuwe wakweli ktk hili. Naona kama huyu jamaa kapitiliza na kaleta uzushi suio kuwa na kifani ambao pia ni hatari hata kwa Taifa letu. Kwangu haileti mantiki kwa nchi kama Ujerumani kuifadhili CHADEMA ili ichochee vurugu kwenye nchi kama yetu. Kwa minajiri ipi na ifaidike nini kukitokea vurugu Tanzania? Kwangu huu ni uzushi ambao sitaki kukubali, labda utolewe uthibitisho, vinginevyo Mh. Lusinde ameleta upotoshaji wa makusudi!
     
  7. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Tushasikia mengi na tutaendelea kusikia mengi. Kila aliye kwenye system anasema lolote analojisikia na kupongezwa. Wananchi tusipochukua hatua ya kuwakataa we're done.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tafadhali soma na uelewe alichoandika mleta mada kwanza ndio uhukumu
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nawashauri wabunge wa chadema wasililize kwa makini sana kauli na shutuma zinazotolewa na wabunge wa ccm then warudi kwa wananch kutufafanulia, NAJUA UONGO MWINGI UNAONGELEWA NA WABUNGE WA CCM ILI CHADEMA WAONEKANE WABAYA, CHADEMA WAJITAHIDI SANA KUWA WAKWELI KWA WANANCHI ILI KUWAUMBUA CCM.
     
  10. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kijana wa mtera kesha lewa sifa na sasa amekuwa kilaza!
     
  11. Mcmamo

    Mcmamo Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo yale yale ya kuingiza makomandoo kwny uchaguzi wa Igunga knachotakiwa kufanyika waamng'ang'anie athibitishe au afute kauli yake
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM acheni kutapatapa! Mtatoa kila sababu, mara makomandoo, mara nini mwisho mtasema na alshabab
     
  13. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kifo kimewakaribia hawana namna lazma watapetape 2! Byee CCM
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    We subiri tu utaona sasa hivi atafuta kauli yake na kuomba msamaha. Ngoja wajerumani waipate official uone atavyoogopa huyo magamba anyebwabwaja bila breki.
     
  15. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Kwa jinsi alivyoongea pumba naona afadhali ya Mzee Malecela alipokuwa akiongoza hilo jimbo la Mtera kuliko huyu kilaza! Nawapa pole sana wananchi wa Mtera kwa kuwa na mbunge wa aina hii, hasara tupu!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mfa maji haishi kutapatapa! CCm kwisheni
     
  17. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha ha ha ha kutapatapa huwa kunasababisha kuishiwa nguvu haraka!
    Pole zao!
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Kweli siku ya kufa nyani ,nyani mwenyewe huteleza na cyo miti huteleza.
    Kwan kila washikapo ccm sasa hiv wanateleza.
     
  19. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa suala kama hili tutegemee nini kutoka kwa vyombo vyetu vya usalama??
    Hivi kweli huyo Lusinde atawekwa kitimoto ili aelezee kwa undani hayo madai yake ikibidi atoe vidhibitisho??
    CHADEMA hapa inabidi wachukue hatua gani?? kwani sidhani taarifa kama hizi wanapaswa kuziacha zipite tu na kwa vile ni chama makini najua watachukua hatua!
    Hivi huyo spika wa bunge Kihiyo alizitolea tamko gani hizo taarifa?? mi sikuwa nikifatilia bunge tafadhari!
     
  20. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hata mimi nimeona na kusikia kubwabwaja kwa mbunge huyo. Masikitiko yangu ni namna Spika Makinda atakavyofukia suala hili bila kumbana mbunge huyo kuthibitisha kauli zake kwa lengo la kulindana. Hakika angekuwa Mbunge wa CHADEMA amesema hivyo dhidi ya CCM ungeona spika huyo kushupalia kuwa ni kutarisha mahusiano ya nchi na hivyo mbunge afute au athibitishe kauli yake. Kweli nchi yetu inaenda kubaya chini ya utawala wa CCM. Katiba mpya ndio suruhisho la wanyonge.
     
Loading...