Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli BOT imeungua kwa moto?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Feb 6, 2009.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimekutana na picha kwenye mtandao (Bongo Pix) inayoonesha kuwa BOT imekutwa ikiwaka moto. Je hii habari ni kweli??
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    BOT inawaka moto?, picha kwa hisani ya Michuzi blog

    Ni uzushi tu! LOL
     

    Attached Files:

  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Labda alimaanisha kuungua moto kwa aina nyingine. Kuwa labda uozo uliopo mle umesababisha moto kwa baadhi ya wafanyakazi na kuwa moto huo unaendelea kuteketeza ........ Mhuo ndo mtazamo wangu wakuu.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wafanye hivyo? Jokes should have limits!
     
  7. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu mlioko Dar tujuzeni ukweli.
     
  8. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    ebanae hakuna ukweli hapo, kama jamaa alivyosema hapo juu utani unapaswakuwekewa limit.
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Kawaida Benki Kuu wanachoma moto noti zilizochakaa. Kwa watu walio karibu pale ni kitu kinachotokea mara nyingi tu.
     
  10. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tafadhari hapa sio sehemu ya jokes kunawatu wanapressure hebu tujaribu kuwalinda tafadhali eh jamani.
     
Loading...