Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli bila Nyimbo kusini CHADEMA imekufa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Benazir Buto, Oct 29, 2012.

  1. B

    Benazir Buto Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanazungumza sana kuhusu huyu mzee..kabla ya yeye kuwepo CHADEMA Njombe ilikuwaje? Mbowe amehangaika na CDM miaka 20 sasa yeye mwaka tu anaona hakuna mafao? Kweli tunapokea watu wa ajabu
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha aende kwa watoa rushwa wenzake, ipo siku ataregret tu.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Japo hujaeleweka vizuri ila tambua tu ya kwamba CHADEMA ni taasisi. Haimtegemei mtu mmoja. CDM ni mimi, wewe na yule. Ni muungano wa wanachama. Leo hii hata akiondoka Dr Slaa chama kitabaki tu kwa sababu chama si mtu mmoja. Chama ni wananchi waliokubaliana kufuata ideology fulani ili kutafuta kutawala. Kwa hiyo kujitoa kwa Nyimbo si chochote wala lolote ndani ya CDM kusini. Mtu ataondoka chama kitabaki. Pamoja tuijenge CHADEMA.
     
  4. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu watanzania hatukuumbwa kusemewa na viongozi maarufu na kuwategemea katika kila mwelekeo na mwongozo hawa nao tunaowategemea wanapata vikwazo ,vishawishi, vitisho, ukatishwaji tamaa, kibinadamu wanaweza kuyumba ama hata kusita je kila wanaposita na sisi wote tusite?

    Katika vita hii ya kuiondoa tuta CCM kuwa na misuko suko mingi saana sasa hivi wanajeruhi watu wanaua wanafunga watu jela wanatumia dola vibaya hii yote ni mbinu ya kuturudisha nyuma tusipoamua kusonga mbele na kuangalia nyuma eti nyimbo kazama nani kapotea ndugu zangu tutashindwa TUSONGE MBELE NYIMBO ALIYOYAFANYA YAMETOSHA TUFANYE SISI PIA SASA NI ZAMU YETU
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapo wanaofikiri Nyimbo ataondoka na CDM huko Njombe. Ni haohao waliofikiri CDM ingeondoka Mbeya na Sambwee shitambala.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    huyu amewahi kuwa mbunge kupitia ccm kwa miaka 10 hivyo anarejea magamba...
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kimsingi siasa za tanzania kwa sasa hazitegemei haiba ya mtu...ufuasi wanaopata CDM ni kwa vile tu wanatoa jibu lenye matumaini kwa wananchi siku wakibadili mahubiri yao na ufuasi wa umma nao utakoma..

    Huyo mzee ashukuriwe kwa mema aliyofanya na ikiwezekana uongozi wa CDM watoe taarifa rasmi ya kumshukuru bila kutaja madhaifu yake wala kumnanga kwa namna yoyote ile.

    Parting ways kistaarabu....tanzania KWANZA.
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Msaliti hakosi sababu...let him go
     
  9. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Kwanza ipo haja ya vyama vya upinzani kwa ujumla kuwaangalia hawa wahamiaji toka chama tawala. uzoefu unaonesha kuwa mwanasiasa yeyote anayegundua kuwa amechokwa au amepoteza ushawishi ndani ya CCm hukimbilia vyama pinzani kwa mbwembwe sana na matusi makali, anapopewa nafasi na jina lake kuanza kung'ara hukimbia na kurudi kwenye chama chake kwa madai rukuki lakuonekana kama mpiganaji aliyekuwa amepotea njia! Kwa maana nyingine wanakuja huku kuja kusafisha nyota tu ili wakirudi kwao warudi kama mashujaa. (FUATILIA WOTE WALIOFANYA HIVYO)
    My TAKE: ni heri vyama kukomaa na wapiganaji wake ambao wameanzanao katika hali ya shida lakini wamevumilia hadi kuvifikisha vyama vyao hapa vilipo kuliko kuhangaika na hizo pumba ambazohazina vituo. NI USHAURI TU.
     
  10. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dawa ya kumfukuza mbwa anayemfuata msafiri ni kumkata mkia!
     
  11. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    CDM bado ingekwenda Huko na kusimika bendera yake fasta.Kwani mikoa mingapi walikuwa hawapo na walikwenda na sasa CCM wanahemea drip huko?
     
  12. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee Thomas Nyimbo hakuja CHADEMA kuwa mwanachama, alikuwa anataka kuendelea kuwa Mbunge, huyu mzee ni kama jamaa wetu wa Maswa Maghale Shibuda. kadi anayo moja hivyo hakuna haja kuhangaika naye. Amekosa alichohitaji na kesho mtasikia karejea CCM akisema ndicho chama pekee kilicho safi, au kasikia Injinia Mahenge hatagombea tena?
     
Loading...