Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli baba yake kikwete alikuwa mkuu wa wilaya na chief wa wakweree?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 25, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,678
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Wakuu naombeni kama kuna mtu anajua hilo anieleze,nimeona kikwete kaweka hiyo taarifa kwenye facebook yake,
    najua nyumba ya yule mzee pale bagamoyo ilivyochoka haionekani kama ni nyumba ya mkuu wa wilaya msataafu na chief wa wakweree.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    So what? And who cares?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,678
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    mkuu nilipenda kujua hilo kwa sababu nilienda bagamoyo nikaonyeshwa nyumba ya baba yake kikwete sio nzuri hata kidogo,
    nataka kujua kama kweli alikuwa mkuu wa wilaya alishinidwa kujenga nyumba nzuri?
     
  4. m

    matunge JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mkuu kumbuka mtu unapokuwa kiongozi mkuu wa nchi ..hata mtu maarufu tu kama vile mchezaji wa mpira (ronardo de lima), mwanamuziki kama michael jackson, lady jay dee..unakoma kuwa wa kifamilia ..na unakuwa wa kijamii zaidi..hivyo kuhoji ama kujadili suala kama hili sioni kama ni tatizo..kwani J.K ni Rais wa Watanzania...hivyo ni wetu sote na si wa Riziwani ama Miraji pekee
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Pumba tu!nyumba ingekuwa nzuri ungesema ufisadi sasa hivi nyumba imechoka huamini kama ni baba yake Jk.
    Ondoa upupu kuna mambo ya muhimu ya kujadili.
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Imeachwa kama ukumbusho kuonesha kwamba zamani kulikuwa hamna ufisadi na hio nyumba ndio ilikuwa uwezo wake wa kujenga kutokana na kazi yake.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,678
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    mkuu nilitaka kujua kama ni kweli,sitaki kuhukum mtu yeyote
    naamini kiongozi mzuri ni yule anaye anzia nyumbani
    yaani mazingira yake yanakuwa mazuri hata kama sio ya kifahari
     
Loading...