Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Azam Cola imepigwa marufuku

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mtu chake, Sep 14, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kampuni ya Azam ilizindua soda aina ya Azam Cola..ambazo zilitokea kupendwa sana...ila sasa kuna STORY mitaa kuwa zimesimamishwa/kufungiwa..nimeuliza kisa sijapata..naona bora niulize huku Jamvini ...anayejua atuabarishe
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni tetesi tu mkuu
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakijapigwa marufuku bwana kitaani kiposema labda kama kawaida sema haya mambo ya ushindani kwenye biashara kampuni zingine zimewekwa kapuni na kinywaji hiki halafu strategy waliyotumia Azama niliipenda sana yaani Ml 500 wanauza kwa Shs 500 wakati soda Ml 350 ni Shs 500 naona Coca Cola ndio walikuwa wa kwanza kulalamika FCC (Fair Competition Commission) pamoja na kuwa kinywaji hiki kimepandishwa bei na kuwa Shs 700 lakini bado watu wanaendelea kununua kama kawaida
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kwenye kikao kutakuwa na azam cola?
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tumeagiza Azam Cola 100
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    sawa mkuu..ila mtaani zilivuma sana hizi story...ndio maana nashangaa...juzi nilinunua kwa mia 700..
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zina harufu nikinywa kichefuchefu
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    napita tu maana mimi ni bia tu. nikinywa soda silewi
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Subiri soon watatoa toleo lenye kilevi...in the mean time endelea kupiga vitu vyako.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sijawahi kunywa, bado nasikilizia kama hazipunguzi nguvu za kiume, nikiona hakuna malalamiko baada ya miezi 6, nami nitajitosa kujaribu radha ya kinywaji kutoka kwa mzalishaji wa nyumbani Tanzania
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Chunguza mdomo wako labda ndio una matatizo
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mmmh!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    afadhali, bora mtu aninyime vyote ila azam cola anipe.
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwanza haina cola yoyote, ile ni maji ya sukari iliyokaangwa ikawekwa carbon bei mia 700/= . haina thamani hata ya jiti
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Husninyo kuna samaki na chipsi. Utakuja? Umekaa kimya nitakuchapa
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tetes&#305; tu.
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi soda hutumia club soda tu na hizi malt drinks ambazo hazina kilevi nikitaka kupumzika na konyagi na grants. Niwatahadharishe kuwa kinywaji cha malt cha Azam ni madawa tu hamna hata chembe ya malt au kitu chochote natural ni makemikali tu,nilikunywa mara moja na baada ya kusoma maelezo pwmbeni ya chupa ni mara ya mwisho kuinywa.
     
  18. serio

    serio JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hahahaaa,.hivi sayona ipo kweli?
     
  19. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    looooooooooo
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ongezea na azam cola mlo unoge! Nitakuja na wananchi wangu wa mpwapwa nishawahamasisha.
     
Loading...