Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli au ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mafuluto, Apr 9, 2010.

  1. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Juzi juzi nilisoma mahali- sikumbuki wapi ila ilikuwa taarifa ya jinsi watanganyika wa maeneo ya mujini Ny walivyokutana na kuomboleza kifo cha Balozi Mwakawago.

    Katika taarifa hiyo, ilionekana risala yao ilisomwa na jamaa mmoja DR. Mwakalinga ! Sasa huyu jamaa kawa DR lini, au ndo yale yale ? Bila shaka somebody anaweza kutujuza, papaa Wile upo?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha wewe unamfahamu vizuri huyu Dr, si uweke wazi basi, kama hukubaliani na u-GANGA wake?
     
Loading...