Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli asemayo January Makamba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwakalinga Y. R, Sep 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    JMakamba January Makamba
    Chadema ought to apologise to all Tanzanian women for this. Shameful and disgusting!

    http://twitpic.com/6m56eu
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sahihi
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nay at all! Unakubaliana na upuzi huo wa Makamba? Unataka tuamini kuwa CDM walimkamata huyo DC kwa kuwa ni mwanamke? Je, kuna udhalilishaji wowote wa kijinsia walimfanyia? Naamini kabisa, kilichomnusuru huyo DC ni jinsia yake, kama angekuwa ni mwanaume wangemjeruhi.

    Ktk wana CCM ambao nawakubali kwa hoja za uzalendo mmojawao ni J.Makamb, lakini ktk hili ameongea upupu ili kupata huruma za Wamama na Wanaharakati.
     
  4. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lakini kama unahisi haupendeki why uwafanyie watu fujo??? Ni ujinga tu
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani mwizi akiwa mwanamke ana hukumu tofaut na mwanaume sababu ya uanamke wake ???? ¥§£€* nyie
     
  6. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  7. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    CCM ought to apologise to all Tanzanian Men for this. Shameful and disgusting!.Kwa kitendo cha kumdharilisha mwanachama mwenzao kumchukulia mke wake kisa wewe ni kiongozi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...