Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kweli anaweza kujiua!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gwaks makono, Apr 9, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomben msada wenu gt nina gf wngu nlsafri bila kumuaga akakasirika cna akasema cmpendi wala kumuheshimu kma ex boi wake nilikasirika cna nikamwambia nimepata gfriend mngne ambae nitamuoa.aliniomb msamaha nikamsamehe lakn akasema nimtamkie kwamb nampenda na mim nimekataa.anatishia kujiua n kwel inaweza kutokea au ananitisha tu!
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si ujaribu uone kama inaweza kutokea au anatishia!!!!.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Y Nuh?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    cna
    xaxa
    x boi
    nlsafir

    tatizo ni vocha? Au wino umeisha?
    Utamuua nani hata kuandika haujui.
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Oooh, I'm in Love with Kongosho, hakyanani.., ni full kuwapa watu za uso, kudadadadeki...:msela:
     
  6. k

    kisesengule Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatoka mkoa gani? Kama iringa anaweza
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    anakutishia tu....

    kwa nini lakini mapenzi yenu mnayapeleka puta namna hio...kuwekeana roho juu na visasi?
     
  8. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    anaweza akajiua au asijiue........
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Uandikaji wako umeandika kichoko ...... lazima wewe utakua choko tu.
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nani hapendi ugali wewe, usidanganywe
     
  11. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes she can....hata kama siyo leo, unajua mtu akisha liweka kinywani neno KUJIUA...inasemakana wengi huwa wanatimiza maneno hayo even though it may take sometime. Kuwa naye karibu, kama kweli unampenda UTAMLINDA, siyo kwa kutumia CONDOM, no, but through being close to her and listening to what she need...and why mnayapeleka mapenzi yenu kizamani zamani hivyo..? Inavyoonekana uhusiano wenu hauna muda mrefu that's why haujamfahamu vya kutosha. Jifunze anapenda nini na hapendi nini...kama siyo muongeaji sana, jifunze kupitia vitendo vyake, kama siyo mtendaji sana, jifunze wewe kuwa muongeaji na mtendaji, mara nyingi ndege wafanana nao huruka pamoja....atakuwa kama wewe na utapata fursa ya kujifunza mengi kutoka kwake.

    Yote haya yanawezekana kama tu una nia naye ya dhati ya kutaka kuwa nae in future life, but kama ni wa ku-do...hauwezi kupoteza muda mwingi kumjenga awe vile unavyotaka.....TRY THIS....
     
  12. G

    Gwaks makono Senior Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akhsante sana stk one na wengineo kwa ushauri mzuri sana na ambao nahahid kuufanyia kazi haraka iwezekanavyo!ushaur kwa wengine tujitahid kuwa serious sio flan kaandika nin swala thread imeeleweka
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280

    mkikua mtaacha......
     
  14. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndiyo-ni kweli anaweza kujiua
     
  15. J

    JOJEETA Senior Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kamsemo ka kazamani kanasema "mkwara is better than action",so may be anatikisa kiberiti 2.ol in ol we ndo unamjua vizuri so nadhani wawewza jua ka yuko serious or anatishia.
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Siku zote ukitaka kujua thamani ya shilingi jaribu kuitumbukiza chooni. Ukitaka kujua kama anaweza kujiua au la, jaribu kumtosa.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wewe na huyo hawara wako mna umri gani?
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nikuulize swali ambalo yeye mwenyewe kakuliza.
    Je unampenda?

    Pia, suppose ni yeye kasafiri bila kukuaga, ingekuwa poa?

    Najua ulimjibu kuwa umepata GF mwingine, ni kweli? Kama sio what were you trying to prove to her?

    Ushauri wangu, muache tu huyo binti, hatajiua she will live na atakuwa strong; wewe hustahili binti mwenye mapenzi deep kama ya huyo binti!
     
  19. G

    Gwaks makono Senior Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka 25 kwa 20!
     
  20. G

    Gwaks makono Senior Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kaunga umeniweka njia panda nitafanyia kazi Questionaire zako
     
Loading...