Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli ajali hazina kinga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Mar 20, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Crazy Tz driver.jpg

    Kuna msemo unaosema, 'Ajali haina kinga'. Hata hivyo hapa Tanzania inaelekea kuwa msemo huo mara nyingine si sahihi. Ajali zingine zinaletwa na watu wenyewe, hasa ajali za barabarani. Hebu muangalieni huyu dereva anavyotaka kupita magari mengine wakati mbele yake kuna magari mengine yanakuja. Dereva kama huyu anatakiwa anyang'anywe leseni na kufunguliwa mashitaka kwa kuhatarisha maisha ya watu wengine.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hapo anawahi ameambiwa kitimoto iko tayari inapoa so lazima afanye haraka
    Hapo hakuna dereva kabisa aise
     
Loading...