Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Agha-Khan walishindwa kugundua Malaria ya Zitto?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RMA, Oct 29, 2011.

  1. R

    RMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni malaria gani ya namna hiyo ambayo hata Agha khan hawakuigundua? Mbona waandishi wa habari hawawahoji Agha khan ili waseme kwa nini vipimo vyao havikugundua Malaria ya Zito? Huyo daktari wa Muhimbili tu ndiye mtaalamu wa malaria kuliko madaktari wote wa Tanzania? Tukumbuke siasa za Tanzania kwa sasa ni chafu mno! Uwezekano wa madaktari kutumiwa kwa hujuma za kisiasa ni mkubwa pia! Kama ni kweli Agha khan walishindwa kugundua kuwa Zito alikuwa na malaria, basi ni bora hospitali ifungiwe au uongozi ujiuzulu! Tofauti na hapo, Tanzania bado tuna safari ndefu!
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu! Hii kitu imenichanganya kichwa sana! Kama jamaa wameshindwa na malaria sasa ina maana hawatoweza gundua magonjwa mengine mengi sugu! can someone remind me what does the word hospital means?? I hate politics!!
     
  3. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina wasiwasi kuwa kuna k2 2mefichwa
     
  4. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa kuendekeza siasa za majitaka hospital ya agha khan wamejishushia hadhi,wafunge hospital au watoe maelezo yatakayo kidhi haja kwa watanzani
     
  5. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nashangaa ni kwa nini wamekuwa kimya mpaka sasa! Yaan dispensary huku uswahilin zinaweza kuona hata Malaria 3, sembuse Aghakhan Hosp!? Tena malaria kubwa namna hiyo! Tumeambiwa ni 150. Mmh! Kazi ipo
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    Agha Khan ni hovyo kama shule za kata.
    Bei zao ni za juu, huduma mbovu.
    Kifo cha mapema kinapatikana Aga Khan.
     
  7. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningekuwa kwenye pc ningekudundia kitufe cha 'like' maana umegusa palipo muhimu.
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He he he he you people hamjui kabisa madokta wa sa hv kwenye hizi hospital,ndugu yangu tulimpeleka hospital kafanyiwa eti vipimo dokta akaandika normal kila k2 had kizazi na wakati kilishatolewa mwaka wa tisini hivi na dokta kasain na nihospital tuliyokuwa tunasema nzuri hivi tanzania tuna madokta je wana wito au ni pesa mbele,jamani madokta mjali uhai wa watu kwa sababu wewe unamuambia m2 normal wakati analalamika mgonjwa na tukaenda hospital ingine akapata matibabu kwani ndugu yangu alijua wanadanganya yeye pia ni muuguzi,
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Mkuu usinikumbushe hapo kwenye red. Jana, 29 Oct. 2011, tulimzika FRED V. KANUTI best wangu ambaye tumehitimu wote Mzumbe University mwaka huu na graduation yetu inatarajiwa kuwa 02 Nov. 2011. Huyu jamaa alikuwa amelazwa Aga-Khan kwa tatizo dogo tu lakini maskini amekufa kijana mdogo na shahada yake ya Finance and Accounting.

    Halafu hawa jamaa (Aga-Khan) kwa uroho wa pesa huwa ni mara chache wanatoaga referral labda ndugu waje juu sana vinginevyo watakomaa na wewe hadi roho ikutoke ili wapate na hela ya mochuari. Nashangaa wanaoichagua Aga-Khan kama first choice.

    TANGAZO LA KIFO: Kwa wale Masela wote waliomaliza Kumbukumbu Primary School (Dar) 2000, Azania Sec. School 2004, Tambaza High School 2007, na Mzumbe University 2011; wale Masela wa Kinondoni Shamba, ndugu, jamaa na marafiki wote waliomfahamu FRED V. KANUTI nasikitika kuwatangazia kwamba jamaa hatunaye tena. Amefariki 26 Oct. 2011 Aga-Khan Hospital na kuzikwa huko Mbezi (Dar) tar. 28 Oct. 2011. Marehemu apumzike kwa amani, Amen.
     
  10. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hichi kitu na mimi kimenishangaza, najaribu kukifikilia mara kwa mara sipati jibu, yaani The Agha Khan wameshindwa kabisa kugundua malaria? Alafu ninachofahamu mimi ni kuwa mgonjwa hakishindikana Muhimbili anapelekwa The Agha Khan, sasa hii imekuwa Vise Versa wakuu? hivi imekahaje hii?
     
  11. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hitaje hiyo hospitali ili na sisi tusiende au tusipate kuwapeleka ndugu na jamaa zetu? Unaificha nini!! una maslahi nayo? Taja
     
  12. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    au labda hawana microscope!
     
  13. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe ni mbumbumbu mpaka unaboa!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unajua huu wimbo?'DAWA MSETO YA MALERIA SASA INAPATKANA KWA BEI NAFUU'
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    stori za kijiweni hizo hazina reference!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    siku nilpoambiwa nna 9 nikashangaa,150 ndo nikajkwaa kwa mshangao
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna rafiki yangu alikufa kwa malaria akiwa russia kwa sababu ilichelewa kugundulika.
     
  18. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG] By Bujibuji [​IMG]
    Agha Khan ni hovyo kama shule za kata.
    Bei zao ni za juu, huduma mbovu.
    Kifo cha mapema kinapatikana Aga Khan.


    Wakubwa kama hali iko hivi Agakhan !!!!Mhhh.....Tumuombeee mweshiwa Zito apone halafu na yeye aje atujuze humu juu ya yaliyomsibu Agakhan....Isiwe ni uzuri wa majengo tuu na Vitanda na chakula kumbe maaana ya Hospital Haipo!!!!
     
  19. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wandugu

    Kabla ya 'kulaumu' na kubeza uwezo wa hosp ya Aga Khan na madaktari kwa ujumla, mfahamu na naamini mnajua ya kwamba nchi hii kila kitu ni politiks. Siyo kila anayepelejwa india amekosa matibabu hapa nchini.....

    Malaria iligundulika Aga Khan by the way na matibabu aliyaanzia pale pale na alikuwa akiendelea vema but alikuwa pia anatibiwa maradhi mengine, kipanda uso. Mengine siyajui coz i'm not his doctor anyway......

    What is malaria 3 or 150? Even the best microscopist can miss malaria.......it's not uncommon to miss it though. By the way muhi2 do not refer pts to aga khan but vice versa...,
     
  20. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sitaki hata kuisikia mpaka watakapo toa maelezo ya kuniridhisha,Agha Khan wapo after money zaidi,unakatwa hadi hela ya simu wakati sijatumia,KWELI AGHA KHAN ni MDANANDA
     
Loading...