Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kwel huyu mwanaume anamapenz na mm??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sekitova, Jul 15, 2011.

  1. s

    sekitova Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habar wadau!ok kuna a boy niliyekua nae class1,at fist we were frnds and he knws kuwa i had a boyfnd na yy he has a grfrnd,.,aliishawah nieleza kuwa anafilings 4me bt i ddnt take it serious coz by da tym nilikua na m2 na yy alikua na wake,ikatokea nikagombana na mpenz wangu mpaka tukaachana na yy alijua pia coz tulikuwa close.,.nimekaa single km 7month na yy stil akawa ananiambia ananihitaj na kudai wameachana na mpenz wake,now nimemkubal and i real fil 4 him then yy anadai yupo dilema btn me n girl wak
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo “boy“ msubirie awe mwanaume ndo atajua anachotaka.
     
  3. s

    sekitova Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u knw what,da thing is nilikua nae chuo.,.the aliniakikishia kuwa wameacha na mpenz wake,bt now anadai yupo dillema coz ni kwl anania nzur nam but stil anafilings na x wake bt kaniomba nimpe mda aamue!ukwl aliniumiza sn .....dats y nashindwa kumwelewa!!
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hana pendo kwako thats y anamtamani x wake had kesho. Jivue gamba mapema dogo!
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Expectations zake hazija match na alichokikuta kwako baada ya kumkubalia.periodHili ndo tatizo letu wanaume, sexual desires inaweza ikuchanganye ufikiri unampenda binti kumbe si kweli. Prbm aliyonayo jamaa kwa sasa na ambayo nahisi inamtesa ni comparison anayoifanya kati yako na ex wake. Sasa kama ex wake kaujaza ubongo wake kuliko wewe basi tena penzi lenu ndo baibai.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    he heeee
    english yako mi niko hoi..
    ukichanganya na kiswahili ndo kabisaaa
    wewe kweli sharomaro,au sharobaby sio?
     
  7. l

    lynndago Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana nae hyo hajaachana na x wake alikudanganya angekuwa ameachana nae asingekuwa dilema angekuwa na ww?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    natamani ningeona unavyotamka haya maneno....lol
     
  9. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ishakukost dada angu,hta me nina kisa kama chako hivyo hivyo,nlikua na rafk yangu wa kike na alikuwa na mpenz wake,na mimi nilikua na mpnz wangu ambae alikuja kuolewa bdae,baada ya rafk yangu kujua mpnz wangu kaolewa akani approach,cjamkubalia bado japokuwa nipo single na alinambia ameachana na mpnz wake make alikua mlevi sana na mzinzi,vitu ambavyo anasema kwangu hajaviona,haya sasa...Na huyu ananipenda kweli? Au ana lake jambo??
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Haya mahaba ya dotcom ipo shughuli!.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    inaonesha ulivyo cheap kukubali kuchanganywa.
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ungeandika kiswahili ingenoga zaidi ila hapo veve tumia lugha mbili changanya mimi, imezoea veve changanya lugha? inachanga pia midume? Vipi huko Fb mmeshindwana tena?
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usitamani mkuu maana tayari unadhambi kutamani vya wenzio.....mie natamani anavyotype tu mkuu....
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shule yangu St.Marys naipenda sana....
     
  15. s

    sekitova Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mm nashindwa kuelewa,...uko humu ndan kwa ajil ya kucoment lugha za watu or kuchangia mada.??km unakua hujisikii ni bora ukaacha bt sio kujiona uko much perfect than others!!mbona wenzako wanachangia vzr tu...?iweje hayo uyaone ww tu!!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kama unata kusaidiwa lazima ujifunze pia ustaarabu
    wa lugha ipi ya kutumia..
    sasa kama kiswahilli fasaha unaweza ya nini
    kuja na lugha za kitoto humu?
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kama co umalaya huo ni nin,yan m2 unadanganywa kijinga 2 na wewe unakubali,na utabaki kuchezewa hvo hvo 2!huyo msela hana mpango na wewe tena...tafuta mwingne 2
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hakika jf ni shule tosha
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo alitaka kupiga muhuri tu na kafanikiwa kwahiyo karudi kwa 'waukweli' pole sana jifunze na uanze upya.Hapa watu wengi ni over 30yrs kwahiyo lugha hiyo ya chatting hatuielewi au inatupa shida ilibidi nisaidiwe na niece wangu kuelewa.
     
  20. t

    tifa Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo ni mwizi wa mapenz.anawachanganya tu hana lolote.take ur tym subir omba mungu atakupa mume mwema.
     
Loading...