Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kwasababu gani korodani za mwanaume zinatofautiana ukubwa?

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, Jul 23, 2012.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nimechunguza kwangu na mwanangu wa mdogo miaka mi 4 nikaona korodani(vile vigoroli cha kushoto na kulia naona vinatofautiana size) hii ni kwa sababu gani??
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wewe! na za mr kwani ziko hivyo? ila nijuavyo nikama kuna muda huwa zina sinyaa na kurudi tena kuwa sawa hebu ziguse kuona kama zipo na kama hazina maumivu?
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Ni dalili mtt ni wko, hujachakachuliwa.
     
  4. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    na mie napenda kujua jamani yaani unaweza kuona za mwanaume uyu ni kubwaaaaaaa na zina minyamanyma ya kujazilizia mingi, ila mwingine yaani kimesnyaaaaaa utafikiri havipo unaona kingozi tu kimening'inia, hivi utofauti huo usababishwa na nini,
     
  5. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na kwa utendaji je? Ni sawa au ipi zaidi?
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Husababishwa na joto. Joto kali zinaninginia kama pendulum. Nyakati ya baridi zinasinyaa.
     
  7. I

    Incredible JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 80
    Ina maana wewe unaziona za wanaume tofautitofauti? Je huwezi tulia kwa mmoja? Jitahidi kubadirika
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    HAZOLE gfsonwin

    It's normal
    , and it's a good design, actually. It allows one to roll over the other easily and painlessly in those instances when the guy has to press his legs tightly together.

    I'm serious---if they were the same size, pressing both legs tightly together could be painful!

    They often hang at different levels. As far as size, the left is often smaller because of a cluster of veins above the left testicle that keep the testicle from growing to its normal size. Because testicles are in the scrotum to keep them several degrees cooler than core body temperature, the extra veins bring extra heat and this may be the cause.

    And this is the same as most women are Having different-sized breasts and is perfectly normal. It's quite common for girls to have different-sized breasts or nipples, especially as they develop during puberty. Everyone's different, and no two women's breasts will look exactly the same. In fact, asymmetry — where one body part, like a foot or a hand, is a slightly different size or shape from its partner — is quite common in humans.
     
  9. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mi male,
    ni kweli nimegusa zangu zinatofauti aisee


     
  10. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mtoto gani? funguka mkuu

     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwakweli nadhani ni maumbile tu. maana kikubwa ni kujali kama mtarimbo unaendana na shimo lako. kama zinafit hapo byeeeee.......kifuatacho ni maufundi tu


     
  12. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu ahsante umeeleweka vema sana. sasa nipo happy,
    kilichobaki ni kutulia tu na kigoli wangu


     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tukiacha hilo la tofauti ya sizi na positio level, makende ya mbuzi ni matamu sana mazee! Si mchezo!
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    So what!
     
  15. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hazina ukubwa tofauti,ila ziko position tofauti moja imeshuka chini.hii ni position nzuri kuzizuia zisisagane au kusagwa na mapaja wakati ukitembea
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    valid and true fact ingawa mtoa mada tazam avema utofauti wa ukubwa


     
  17. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .... anayo mawili, je utamu unatofautiana au uko sawa?
    :nerd:
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mbona ww chuchu yko moja kubwa nyingine ndogo??, pia miguu yako kwenye misuli mbona mwingine mnene mwingine mwembamba na hatukwambii??!!
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimecheka sana...umenikumbusha mbali sana...'vigololi'
     
  20. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wewe nae hebu kuwa mkweli na nafsi yako, umewahi kuwa na mpenzi mmoja tu maisha yako yote mapaka hapo ulipo?

    labda kama upo chini ya 30
     
Loading...