Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwanini Msiba wa Kanumba ulishabikiwa sana na viongozi wa Serikali pamoja na Rais?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amiliki, Apr 23, 2012.

  1. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Viongozi wetu bado wanataka kutufanya Watanzania mazezeta tusioweza kujua wapi kulia na wapi kushoto. Kukuzwa kwa uzito wa Msiba wa Msanii kanumba ilikuwa ni moja ya Technique ya kuzima jambo kubwa lililotokea ambalo lilikuwa ni kashfa kubwa ambayo ingeitikisa serikali.

    Vyombo vya habari vingi vilikuwa pamoja na kutengeneza kipato kwa kuandika habari za Kanumba, bila ya kuelewa vilisaidia sana kuficha ukweli wa kilichokuwa kinaendelea na Serikali ilijitahidi sana kuupa uzito kwa Mawaziri wake kuwepo msibani ili Front pages ziwe na habari ya msiba wa Kanumba.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu ni Freemasons
     
  3. m

    mattzakh Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hujaitaja hiyo kashfa ambayo ingeitikisha serikali!
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Umetega kitendawili, tunakupa mji wa Arusha ukitegue!
     
  5. S

    SENIOR PASTOR Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Joh:3:16: For God so loved the world, that he gave his only begotten Son, that whosoever believeth in him should not perish, but have everlasting life.

    Joh:15:7: If ye abide in me, and my words abide in you, ye shall ask what ye will, and it shall be done unto you.
     
  6. m

    mattzakh Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hataki arusha mi nampa kigoma.
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aende sumbawanga.
     
  8. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I can't wait, dont put your dreams in here try to be objective.
     
  9. J

    JOJEETA Senior Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2juze basi hiyo kashfa,cuz ucpoweka wazi hapa jf utaweka wapi?jf we dare 2 talk open
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    ngoja nimuongezee kagera ili atufanye tuelewe habari yake.
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nanda Pemba
     
  12. Y

    Yaya2012 Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata apewe mji gani Hana story si angesema Serikali ilikuwa inaficha nini???? SEMAAAAAAA!!!
     
  13. Y

    Yaya2012 Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa si useme SIRIKALI ilikuwa na SIRI gani?
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    SISEME SERIKALI ILISHABIKIA, SEMA LABDA ILISABABISHA MAUAJI HAYO ndio utaeleweka!
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kulikua na issue ya kutenguliwa kwa ubunge wa Mhe. Lema, sheria zilipindishwa ili kumuondoa Lema, na kama wakijipanga vizuri wanashinda kiulaini kwa rufaa, maana sheria iko wazi inasema mgombea aliyekashifiwa ndio anatakiwa afungue kesi na sio watu baki, jamaa wamefunika kombe mwanaharamu kapita ikaja Kanumba wakadandi kwa mbele kutupotezea
     
  16. n

    nketi JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo ni mbinu za kizamani sana na hii ni kwa sababu ccm ni chama kizee mno...watz wa leo sio wale w ndiyo mzee......tuanjua janja ya nyani
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa hapo wamefunikaje kombe? Wakati rufaa itakatwa tu na chama kinawanasheria makini
     
  18. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hongera umepata, mpigieni makofii..! 1 2 3...
     
Loading...