Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kwangu Tuu...ama nanyi yanawapata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majigo, Jul 29, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    HONEY,BABY,LAAZIZ,MPENZ,MAABUBA n.k Ni moja 2 ya maneno ambayo hunitoka Tena kwa dhati kabisa Eidha Niwapo Ana Kwa Ana Ama Nikiwa Nachat Kwa Simu Na ma gal

    Ndg wana JF(Hasa wanaume) nina GF Ambaye Nampenda Sana Kias Cku Yangu Yangu Hui2mia Kuwaza Namna Gan Niweze kuwa Mwanaume Nitakayemfaa kwa hali na Mali,sasa 2na miezi 5 kwenye mahusiano
    Kinachoniuma Ni Kuwa Huyu GF Wangu Toka 2we Wapnz HAJAWAH KUNAMBIA ANA HAMU NA MIMI mimi Huwa Namtamkia mara nyng na Nikiomba 2kutane Hana Tatzo Kwa Hlo
    Na Kunitamkia Hayo Maneno juu(honey n.k )mpaka niwe nimemgift k2 fulan.

    Ingawa Kanibania Kuingza Majeshi Huwa 2natomasana na hata Kunyonyana Nyet Huyu mpnz HAJAWAH KUNISIFIA MAUFUND YANGU ingawa nikimuuliza kulidhka Anadai Kafika(Naamin naj2ma na Huwa Namsifia Yeye 2)

    KIUKWELI NAJISH2KIA.... LABDA CJAKAMILKA KWAKE...
    WENZANGU VP NINY KWA WAPENZ WENU?

    Natanguliza Salam na Shukran Za Dhati Kwenu
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kuna watu aina tofauti, kuna watu ambao wanapenda kuexpress feelings zao; na kuna wasiopenda kujiexpress. Kama wewe ni wa kujiexpress ukutane na anayehide feelings zake inaboa sana na yaweza kupunguzia confidence (kitu ambacho kinatokea kwako sasa hivi).

    Jiamini kuwa unamfikisha na unampagawisha; you can refer past relationships hii ndio njia pekee ya kuboost ur confidence.
    Wito kwa wadada na wakaka mnaohide feelings zenu, mnamchango wa kutosha tu katika kuharibu mahusiano dont be selfish, share ur feelings with ur loved ones. Pride haina nafasi katika mapenzi, hata kama umeumbwa hivyo fanya juhudi za ziada kumuonesha mwenzio jinsi unavyofeel; usifikiri ataexploit feelings zako.
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hyo ni wewe tuu kaka.
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Wanawake kwa ujumla katika masuala ya mapenzi wanaongea kwa matendo sio maneno. Soma uso wake, sikiliza majibu yake unapouliza, angalia anavyotekeleza maombi yako, yanatosha kujua kuwa anakupenda. Suala la yeye kukutamkia kuwa ninakupenda, nina hamu na wewe, umenifikisha, usitarajie kwa walio wengi. Ni wachache wenye ujasiri huo. Wengine hata kupiga simu tu ni ishu, anataka mimi nimpigie, nikichuna anakasirika, akipiga ujue kuna jambo anataka kukwambia. Hivyo ndivyo ilivyo. Wewe angalia vigezo vya matendo ili kujua kama unapendwa au la, usisubiri maneno. Usipotoshwe na waigizaji wa filamu za Kanumba wanaompapasa mwanaume, majina kibao: my love, dear wangu, sweetheart I love you,nk. Wengine wanamtongoza mwanaume anawatolea nje wanalia. Ni uongo huo! Kwenye maisha halisi hawafanyi hivyo.
     
  5. A

    Acanthosis New Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani kuna tatizo Ktk mahusiano yenu huyo mdada bado kuna kitu hajakikubali na hataki kuweka wazi...but time will tell,be patient and everything will be in place in no time....Kama Una mashaka Hakika kuna jambo na siyo hivi hivi tu.
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo gf wako labda bado anataka kuona msimamo wako uko wapi. Usipende kutanguliza ku-do..kama ulivyodai.
    Na pengine labda anapeda gift zako tu that's why she used to call u those sweet names baada ya kum gift..pia hilo uwe nalo makini.
    Kama we una malengo naye mchunguze kwa kina na usitangulize kutaka love
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Ulivyomwaga point utadhani ulilitegema swali hili teh teh, BIGup Kaunga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    acha kumtisha mwenzio bhana si wote wanaosema feelings zao wengine huona aibu so huishia kukusifia ndani ya moyo wake tu.
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kweli unampenda jitahidi umsome sana..
    Kama alivyosema Kaunga kuna wadada wengine sex sio priority..
    Unaweza kudhani kuongeza maufundi ataku'appreciate' sana kumbe yeye anona ni haki yake kufanyiwa hivyo..
    Kama utamsoma kwa karibu unaweza kugundua kuwa yako mambo mengine anayoyapenda na ukimfanyia ataku'appreciate'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Na baadhi ya wanawake wana aibu sana ukitaka kujua anataka utaona tu mara akuwekee mguu juu,Mara ukitaka kupata usingizi akuamshe,Mara aanze cheza na ndevu,Mara .....yaani full vitendo no talks.
     
  11. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kaunga umesema yoote niliyofikiria kumshauri huyu Learner
     
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Inafkia Tym Huwa Najitenga Nae Sababu Ya Hyo K2
    Mkuu Nimekusoma
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mwagka Mkuu Ni mimi Kivp?
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Just be yourself, ndicho alichokupendea. Ukipunguza, unaweza leta maswali au shida. Type ya watu hao huexpect a lot from their partners. Ukijitenga utajitesa mwenyewe coz you are trying to be someone you are not; trust me l know exactly what you are experiencing.
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu jibu unalo mwenyewe. Huyu anakupotezea muda. Isitoshe kwanini uhanagaike na mtu asiyehangaika nawe? Vimwana wako wengi tafuta unayeona mnaendana na si huyo wa kukuchunia kila siku. Pia angalia approach yako, mila na desturi ya mhusika pia. Pia angalia tabia yake kama ni msemaji au mkimya. Jibu unalo mwenyewe kulingana na utakavyokuwa makini kufuatilia mambo mengi badala ya kutegemea ma lovy lovy at once.
     
  16. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yaan kwenye hyo ishu ya kunicall tym nyng huwa Nazozana nae cz huwa namtega kwa kutompgia almost 2 day na akinicall yexe ni blame 2.
    Asante mkuu
     
  17. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dah! hakka baada ya kufatilia ur advice Moyo wangu umepata nafuu
    Aisee KAUNGA Mo respect kwako!
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,862
    Trophy Points: 280
    Imetulia hii, nimeipenda.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ndo alivyo but kitu ambacho sijaelewa ni kwa nini ukimpa zawadi tu ndo anakuita sweet names??wanawake hua ni wepesi sana kuexpress hisia zao ukiona mtu anaficha ujue kuna somewhere yuko open..
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    Duuuuuh! Ndugu usijali sana, jaribu kuchunguza kwanza huyo dada bado ana maumivu ya nyuma, kwa hiyo bado moyo wake hauko tayari na anajua akikuonesha ana kupenda au ana kupenda sana unaweza usimrudishie anavyotegemea!

    Kifupi bado haja kuamini kama kweli unampenda, mpe mda utaona na wala wewe usichukulie kukerwa, acha mwenyewe ahamue kukupa mwili wake wala usilazimishe!

    Kwa swala la kupenda huwa sina doubt na wanawake, kwani akipenda anapenda kweli najua itafika siku hizo honey na sweet zitakuchosha mpe muda.
     
Loading...