Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwa vipi naweza mwamini mwanamke anayenitongoza kwamba siyo kicheche?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mbukoi, Sep 8, 2012.

  1. m

    mbukoi JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanamke kumtongoza mwanaume siyo jambo la kawaida kabisa kwenye jamii yetu ya Tanzania ndiyo maana inapotokea inabidi kutafuta ushauri. Kuna dada amekuwa akinipigia simu za kunitaka niwe naye kimapenzi toka januari mwaka huu lakini nimeshindwa kukutana naye kutokana na mimi kubanwa na shughuli nyingi. Huyu ni mwanafunzi wangu kwenye chuo kimoja nilichokuwa nikifundisha mwaka jana kwa sasa ameshamaliza na anafanya kazi. Binafsi siikumbuki sura yake lakini jina nalikumbuka, mwanzoni alianza kwa kuniomba nimtafutie kazi kwa madai kuwa haridhiki na mshahara anaopata kwenye kazi yake ya sasa.Nilimuahidi kumpa taarifa za uwepo wa kazi ili afanye aplication endapo ningepata taarifa hizo.Hilo likampa fursa ya kunipigia simu mara kwa mara kuulizia kama kuna updates za kazi. Baadaye uvumilivu ulimshinda na akaamua kuweka nia yake bayana kwamba ananipenda na anataka niwe kifuani kwake hata siku hiyo kama ningeamua kumfuata, binafsi nilistaajabu sana na kumshauri atulie nikipata muda ntamtafuta tufahamiane zaidi jambo ambalo halijatokea mpaka sasa. Sasa leo kaniomba nimtumie nauli aje kwangu kwan ana likizo kazini kwake, hilo pia limenitatiza kwani simfahamu undani wake hivyo nimemjibu kama kweli ana nia ya kuja kwangu ajigharamie kwani mipango yangu ya pesa iko tight sana kwa sasa. Ushauri wenu, je, kama akija nimpokee na nianzishe naye mahusiano kwani sina demu? AU nimpotezee kwani anaweza kuwa malaya?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Dah...uswahilini wanaita 'mpira unadunda dunda hakuna mchezaji' hiii...
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hakuna ushahidi wa moja kwa moja kuwa kila mwanamke anayemtongoza mwanaume ni mhuni. Nafikiri mwanamke kama tu vile mwanaume ana haki ya kupenda na kupendwa na saa nyingine huthubutu kwa ujanja kuonyesha mapenzi yao wazi kwa wawapendao kama alivyofanya huyo. Huyo alichokifanya na kujenga ukaribu na wewe na alopoona kuwa uko +ve naye akaamua ayamwage ya moyoni mwake.

    Kwa kuwa hauna demu na wewe ulikuwa mwalimu wake probably unamfahamu zaidi tabia zake kupitia hulka aliyokuwa naye darasani. Kama alikuwa kicheche mpige chini ila kama alikuwa na tabia njema unaweza kumpa nafasi na kumchunguza kwa muda fulani, with time utagundua kama anakufaa au laa maana tabia haifichiki.
     
  4. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kaka hakuna kipimo cha imani isipokuwa kwa kuwa pamoja kwa kipindi fulani. Kuhusu suala la yeye kukuanza wewe haiana direct correlation na ukicheche,ameamua kutoidhulimu nafsi tu kwa kukaa kimya cause we live just once. My take put her under probation for sometimes then having satisfied yourself go ahead with the next move. The good thing if she really loves you that much you'll have a 100% assurance of being loved but if she's just horny..........
     
  5. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ebu take time kumchunguza kama wakuu walivyoshauri. Nadhani alikuwa aki admire mwenendo wako tangu akiwa Chuo na wewe ukiwa mwl. wake. I bet haukuwa kicheche ukiwa mwalimu na generally yaelekea una tabia njema na umetulia na hii ndiyo motive ya huyo she kutamani kuwa nawe ktk safari ndefu ya maisha hapa duniani. Give her a chance, otherwise decision maker ni weye mwenyewe.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wewe hapo wala usijiulize mara mbili mbili chakachua K hiyo ila under one condition; we are just gona be frends with benefits nothing more.
     
  7. T

    Tukopampja Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAUMIVU YA KICHWA HUANZA POLE POLE....YAKIZIDI MUONE DAKTARI...!!!Ndugu,hata shetani au kishawishi huanza pole pole.Ushauri wangu,mwambie asije kwako, na wewe umwelelze kuwa utamtafuta na ukisha pata nafasi muite sehemu ambayo kuna watu wengi ili isiwe na urahisi wa kufanya na mapenzi...LA SIVYO...KIFO HICHOOOOO hasa UKIMWI.Akija,hakyanani haumuachi!!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    kwani wewe ukimtongoza mwanamke , anapokuamini na kukukubali anakuona kicheche?
    au kupenda kuna mipaka ya jinsia?

    anyway ukishikwa shikamana.....byeee
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa wewe ulitaka amuache ili iwaje wakati goma kajileta mwenyewe? hivi alafu mbona demu akijileta ndio mwawaza kuhusu ukimwi lakini wale tunao watongoza mbona hatusemi ah huyu sitamtongoza maana hiki kifo ? na wangapi wanapimaga bwana kabla ya kuvuana chupi katika relationships za kileo?
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    penye miti hakuna wajenzi!! kwa nini hizi bahati haziji kwetu?? :(

    NB: kumbe wanaume nao wanaweza kudengua kiasi hiki, mie nlidhani ni mademu tuu wako hivyo lol
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hahahahaah! Mkuu unaomba zali kama hili lingekudondokea wewe.
     
  12. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    uzuri na demu mwenyewe yupo huku JF ngoja aje aji support!
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna raha ya kuwinda bana...atajiletaje????

    Kuwa makini...vya kuchinja ni vitamu zaidi ya kunyonga.

    Mdada gani hana hata haya...eti ukae kifuani kwake...huyo anaonyesha mshipa wa noma ulikatika zamani na ana homoni za kiumu huyo. Chunguza ujue keshataka wanagapi...uliza walimu wenzio maana inawezekana kabisa ikawa target yake ni lecturers.

    Kwa uzoefu wangu wadada watongozaji wengi ni vicheche.
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Miongoni mwa vitu ninavyokupendea ni mifano..mara nyingi katika posts zako huishi kutoa mifano kedekede..
    Hebu nyumba kubwa utendee haki na huu uzi kwa kutoa mifano hai hasa hapo nilipobold..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,123
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Huyu anatafuta mkasa, sasa ameshamruhusu mtu apande basi na begi lake kuja kwake likizo nzima, na hamkumbuki sura, hivi haoni hilo ni kukaribisha tatizo? Kwanini asimwombe amtumie picha kwanza amkumbuke? Shauri yake ngoja aje Wassira hapo sijui atakae nae vipi siku 28, kama hakukimbia chumba bwana Mwalimu.
     
  16. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mi mtazamo wangu ni kuwa, demu ukimuangaikia sana anakuzingua mara nyingi hata mapenzi uwa yanakuwa ya kujiuliza sana, ila mi uwa napenda demu anipende yeye, na sio mara moja wasichana washantongoza, mara nyingi msichana akikupenda uwa ndo kwisha habari yake, ukitaka kumsumbua utamfanya unavyotaka na atavumilia now :focus: mi naona we mkubalie, tena mchakuchue sawasawa huku ukidai ni kipindi cha kusomana, ukiona hana vigezo uvyotaka mwambie mmeshindwana, baada ya kumtumia ipasavyo! u have nothing to loose, hauta umia moyo coz sio wewe uliemtongoza, ila blaza kumbuka tu kutumia mpira, usipige kavu
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhhhhhh....hii dunia imezidi kuwa kizungumkuti!

    Hata hivyo, hatuwezi kukwepa maendeleo ya sayansi na teke linalokujia kwa kasi......Tutashindaje tumekodolea macho luninga halafu tuogope ku-copy na ku-paste mambo ya mastaa??

    Ila enzi zetu, swala kumkimbiza chui/simba ilikuwa ni big news.....Ni kama vile kumwona kakakuona!!

    Hapa ni muhimu jamaa ausikilize moyo na pia asisahau kuwa mbayu wayu!!

    Babu DC!!
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada kwanza umejichanganya sana,enwei,tuachane na hilo,naomba unijibu kabla hatujaenda mbali,unafahamu nini kuhusu malaya?Je unajua maana ya neno malaya?Ukijibu maswali haya unaweza kupata jibu la unachotaka kujua!
     
  19. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Kama umeshamwambia AJE, unauliza nini? umtelekeze barabarani au?
     
  20. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wacha prejudice kijana, aliyemuumba Tyson - Wasirra, ndiyo huyo aliyekuumba weye!
     
Loading...