Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwa vipi mtu anakuwa lecturer

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by franciswilliam, Sep 1, 2012.

  1. franciswilliam

    franciswilliam Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wama jf naomba mnisaidie kwa anayefahamu jinsi m2 anvyoweza kufanya hadi awe lectuer chuoni
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    1.Maliza First Degree ukiwa na GPA ya nguvu sio za kubipu @lst upate 4.7
    2.Omba U_Tutor then utasoma Masters hapa hapa then uendelee na Phd then utakua Lecturer mpaka Full Prof.
     
  3. J

    JPM605 Senior Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Info nzuri sana hapo juu!! Swali la nyongeza je viwango vya mishahara vikoje mathalani kwa EDUCATION?
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na nikitaka kuwa king kong....nifanye nini?..nile ndizi au mahindi
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna mambo mawili hapa. Idara fulani inaweza kukutaka ubaki kuwa tutorial assistant mara tu baada ya kumaliza bachelor yako. Na hii ina maana kuwa umepasua kweli hasahasa ukiwa umepata first class au upper second ya nguvu. Pili kuna ku-apply mwenyewe pale chuo husika kinapotangaza nafasi za kazi za tutoria assistant (bachelor holder), assistant lecturer (masters holder) na lecturer (PhD holder).

    Kwa walimu wa vyuo vikuu wanatumia scales za "PUTS" ambazo kwa PhD holder kwa sasa wanaanzia milion 3 na kidogo kwa masters holder ni around 2 mil na kwa bachelor holder ni milioni na kidogo. Wenye data kamili wanaweza kutupatia hapa
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Atleast 3.8 mkuu
     
  7. i

    ilonga JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Upo sahihi kabisa mkuu ila tu kuna tofauti ndogo ndogo za mishahara kati ya chuo kimoja na kingine,pia posho.Kwa asst lecturer anayeanza rank yake huanza kati ya 1.6m to 1.8m ila aliye kazini kwa miaka mitatu ama zaidi hufikia 2m
     
Loading...