Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwa sababu ya siasa tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamageuko, Dec 3, 2010.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MAGAZETI YAMEANZA KUFILISIKA:


    • MAJIRA kama mnakumbuka walikuwa na domain yao, inasemekana walishindwa kuilipia ikazuiwa na sasa inauzwa kwa mwenye pesa yake, hapo nimewapa hint ndogo (usiulize juu ya mashaka ya mishahara n.k)

      Raia Mwema
    kuna na yale mengine yanaendea kwenye ruzuku maalum la sivyo nayo yako taabani :angry:
     
Loading...