Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwa nini wanawake (watu wazima) wasio olewa wanamaamuzi ya kibabe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jaridotcom2, Jul 27, 2012.

  1. j

    jaridotcom2 Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wanajamii naomba mnisaidie nimeshuhudia wanawake wengi ambao hawajaolewa mfano Anna Makinda wanakuwa na maamuzi ya kibabe na yasiyo husisha busara tatizo huwa ni nn?
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Anna Makinda pekee si kioo cha tabia za wanawake ambao hawajaolewa... Hivyo basi, ilikuqualify hoja yako, ingekuwa vema ukaja na data/takwimu wakilishi.
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Anna Makinda anaongozwa na sheria za bunge mkuu, wala siyo ubabe!

    Toa mfano mwingine tukusome vizuri
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,875
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio sababu yakuto olewa.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We nae bana, kwa ni we unadhani ni kwa nini kama umeobserve hivyo?
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nilijua tu jibu kama hili halitokosekana!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    au ni menopouse....?
     
  8. j

    jaridotcom2 Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sawa najua Anna makinda sio kioo lakini nimetoa kama mfano ila nilishawaona wengi sana wa namna hiyo lakini nimeamua kutoa mfano kwa Makinda maana yeye anafahamika na wengi so nipe sababu sasa nazani umenielewa
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ubabe kama vipi?
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyu mama bwana si alitengana na bwanake, haimaanishi kuwa haolewa.
     
  11. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanaume tunaoa wanawake wenye tabia zakike na sio za kiume
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    They learn how to stand up for themselves. So ile missing link wana-create bridge ya ubabe.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Njoo uchukue pipi! Nilihisi umetumia akili yangu kumbe yako tu!!!!! Umejib vizuri King'asti wangu!
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mwanamke yeyote wa heshima lazima awe na mume..ukiona mwanamke hajaolewa ujue ana tatizo na hilo analihamishia kwenye jamii anakua shida kweli kweli
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wamezoea kufanya maamuzi magumu inapowalazimu.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hawana uhakika na pa kupunguzia stress. Lol.
     
  17. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkubwa; ebu leta mifano hai kama miwili au mitatu hivi, ili tuweze kuamini usemalo!
     
  18. j

    jaridotcom2 Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama hutaki kuamini kakojoe ulale maana inavyoelekea hujatembea ukaona maana hata nikikutajia watu ninaokaa nao huwezi kuwajua
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Anataka umtajie watu maharufu maana majirani zako hawezi kuwajua. Watu kama Condoleezza Rice. Lol.

     
  20. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaaani sana mkuu 100%
     
Loading...