Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwa nini wanawake wanasamehe sana kuliko wanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ng'wanamashi, Jan 13, 2011.

  1. N

    Ng'wanamashi Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mawazo yenu wana JF ni kwa nn wanawake wengi huwa wanawasamehe wapenzi wao pindi wanapowafumania tena bila shida huku wanaume inakua kazi kuwasamehe wapenzi wenu mkiwafumania?
     
  2. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengi huwa wanaogopa nisipomsamehe nitapata wapi mwingine maana mmama mpaka ufuatwe lakini mbaba aweza kukuacha wewe kesho akapata mwingine
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    'wamama wana huruma siku zote
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thats nature.....!!
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unajua kama wanaume Tanzania ni 49% while women are 51%?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wana roho ya huruma kwenye mapenzi
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwenye suala la mwanamke kusamehe:Ndo tumeumbwa hivyo na roho ya huruma........
    Kwenye suala la kuendelea kuwa naye hata baada ya ku-cheat sababu ndo hizo hapo chini:

    1..Kuna namna tumejengwa kuwa makosa fulani akifanya mwanaume yaweza sameheka while akifanya mwanamke hayasameheki
    2..Kama umeshaolewa kwa mwanamke inakuwa ngumu kumuacha hasa kama una watoto na kipato chako binafsi hakitoshi kulea watoto
    3.Woga
    4.Pressure ya wazazi,ndugu na washenga
    5.yawezekana mwenyewe na-cheat so si issue au nimezaa nje hajui
    6.He is everything to you,anawatunza kwenu,anakutunza wewe,anasomesha watoto yeye.............
    7..............................................................................................................................
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kutokujiamini,uoga wa kuanzisha huusiano mpya,fikra potofu kwamba wataniona malaya au kakosea,shetan kampitia,akiamini kwamba atabadilika na kuwa mtu mwema,huku akisahau kwamba if he cheated on her he will cheta on u pia!tu mi huo ni ulimbukeni and its not love at all!coz love means jipende ww kwanza then spred the love to others sasa ww unaona kuna moto then unasema nimevaa nguo sitaungua sana:A S confused::A S confused: while if he /she loved you lazima aku respect,saa there is no respect,trust,faithfullness and you kol zat love?maybe f$#* birds/mates only
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    please be my wife
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    :love::love::love::love::love::love::love::love::love: lakini kumbukeni mwanamke akitoka nje ya ndoa hakuna msamaha hakuna mwanamke awezae kutumikia wanaume wawili lakini kwa mwanaume hili linawezekana hata maandiko yanasema
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kamwe usidanganyike ndugu.... mwanamke hawezi kusamehe hata siku moja, bali hulipiza kimyakimya.... Ukimuona ametulia (yaani hakufuatilii tena, au haumii ukimcheat), basi ujue unayoyafanya nawe unafanyiwa tena kwa kasi sana....
     
  12. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kusamehe atasamehe ila cha moto utakiona!ahaha.
    but mimi nakubaliana na michelle by also kukolezea the fact ya being insecured!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa. Hasa inapotokea mwanamke anamtegemea mmewe kwa kila kitu.
    Hata atiwe kidole cha macho atasamehe tu.
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wanawake wana roho za huruma sana na ndio wana upendo wa kweli kutoka rohoni akipenda hata iweje.....that how they are...

    lakini vilevile akichukia utaomba ardhi ikumeze....
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa ila pia ukikuta mwanamke mwenye roho mbaya huwa ana roho mbaya haswa.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuhhh tusipo wasamehe..
    kuna mtu atakuwa na ndoa kweli dunia hii..

    hii dunia ya ssa hivi inatangaza na kuuza sex....
    hiki ni kichocheo kikubwa sana kwa wanaume
    (ni wanume wachache sana ambao hawaangaliage vitu kama hivyo)

    Jamani sisi tusijifanye watakatifu..
    wenyewe tumesha jua hawa wanume zetu wakisha mwangalia mwanamke
    kasha waza mpaka nguo yake ya ndani...(labda wawe vipofu ndo taweza ku sort hili hambo kirahisi..
    kwa hiyo kwa hichi cha kusema(wives wako insecure na vitu kama hivyo ) hayo ni mambo ya ziada..
    sasa mambo ndo hayo huu ni mzunguko and for same reason we all contribute.

    mmmhhh wanawake we are naturally soft hearted..
    ndo maana tuna hili jina "MAMA" this name means a lot. we care a so much and we love to protect...
    kama kweli ulikuwa unampenda mwanaume wako kwa kila garama basi haitachukua one week umemsamehe..
    lakini kama mmeooana ile ya bandia ( ajili ya pesa, mali) na vitu kama hivyo mmmmhhh hapo lamba mchanga..

    sio vema kwa sisi kujitukana wenyewe kwenye hili jambo..
    kwa ni sisi ndo wanawake tunaoongelewa hapa..

    kwa wanaume- sawa sisi ni rahisi sana ku forgive lakini ule muda wa forget na ku recorver ndo wakati mgumu kuliko yote kwetu....
    na kama tusinge wasamehe hizi ndoa mbili amabazo zimebaki dunia hii zisingekuwepo....
    nyie mtajifanya wataalum wa kufisha lakini sisi twajua mambo mengi sana..
    nacho omba acheni kutuumiza sa babu mwajua weakness zetu na mnajua tuna moyo mwepese wa kuforgive....


    peace
    AD
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mie naona ndivyo ilivyo

    as mwanaumme akikufumania mwanamke hata akisema amekusamehe ni utakoma haswa lazima atakurudishia na kukudharau

    wanawake ndio hivyo ila ikizidi wengi wanafungua macho now a days unakitoa as unajitegemea kivyako
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    sikubaliani na wewe Maty kabisa katika hili. Wanawake always ni wapole na wanahuruma sana kuliko wanaume hilo swala la kufuatwa kwani unamatatizo gani mpaka usifuatwe Mary??? Kama uko bomba utatongozwa tu hata kama umeolewa na wanajua una mume sembuse huna mtu?? MMhhh hapa sikubaliani na wewe Maty
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    You are very wright Konakali tena kisasi chenyewe si kidogo ujue??
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jipe moyo utashinda
     
Loading...