Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwa nini miss judy?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Kashaijabutege, Jan 25, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Judi nijibu swali, kwa nini unaitwa 'Misi'?
    Ni mwembamba yako hali, au mrembo tausi?
    Ulimi wako asali, wa tamaa kama fisi?
    Ni kweli wewe ni 'Misi', nijuze mie rijali.

    Pichani sio kigoli, iweje uitwe 'Misi"?
    Hulandani nao wali, kuna vitu vinamisi,
    Hauna ndoa halali, ni kwanini 'Misi' basi?
    Ni kweli wewe ni 'Misi', nijuze mie rijali.

    Judi nakiri mkali, usotishwa naye pusi,
    Ingawa nakwona mbali, nimekuchunguza nyusi,
    Wewe ni mama halali, sioni wako 'umisi',
    Ni kweli wewe ni 'Misi', nijuze mie rijali.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa mimi ninavyohisi...Bibie Judy afaa kuitwa miss
    Jinale hajabadili...bado aweza kuitwa mwali
    Ikiwa hajaolewa ....na nyumbani hajatolewa
    Usianze kumdiss ...kwa yeye kukunyima kiss!

    :)
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ee Lizi,
    Njoo nikupe ndizi,
    Nikuzamishe na mbizi,
    Nivute yako shimizi,
    Ninyonye kama mbuzi,
    Nikutekenye kama sisimizi,
    Mwisho niseme 'Ahsante Lizi'.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Kakubugudhi Cheusi,
    Punguza zako kasi,
    Miss Judy si rahisi,
    wala hana wasiwasi,
    Lizzy wamtaka kiss,
    Upunguze ukakasi?
    Hahahahahaha...............
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapa tumeingia kwa mama mkwe,

    Sie tusio na tunzi wala vina tutatumia lugha gani wajameni?

    Naona MMU imefikia TBS!!!

    Babu DC
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ehhhh tafadhali unikome na sio unikomalie...
    Nna wangu mpenzi hilo ulitambue...
    Usije nizulia zogo nyumbani anitimue..
    Au utolewe ngeu polisi ukimbilie...
    Utuletee balaa familia kutuvunjia...
    Kwa chako kimbelembele vya wenzio kuvizia..

    Kwa hisani ya baba mchungaji a.k.a Rev Masa!:)
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kabisa babu lol,mzima lkn?nimelimiss jitambi lako
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Malenga watisha lol!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    liz mwali kavishwa pete
    Rijali tayari kukata utepe
    Mwali uzuri wake kama kachori
    umbo lake la kati, Mtamu kama jodari
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pete gani isooekana hata asitambulike..
    Rijali mwenye tamaa haifai aaminike..
    Sifa atajimwagia mradi asifike...
    Mwenzie atamharibia ili asipendeke...
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana dadangu,

    Litambi limepukutika kama maembe ya msimu! Inshallah nitarudi soon.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu shuka vina na mistali nawe!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Wanachana mashairi,
    Hata babu anakiri,
    Lizzy nawe una habari,
    Mebobea kisharishari.
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jina limeleta zogo, butege umeisha wema,
    Mbona hilo bado dogo, kubwa u bado kusema,
    Nahisi wewe kigogo, wameza bila kutema,
    hata usiwe rijali, sikufichi miye misi

    misi ni lao wazungu, sie kwetu mlimbwende,
    adimu kama uvungu, hupati hata upinde,
    japo uwinde kwa rungu, miye napiga umande,
    hata usiwe rijali, sikufichi miye misi

    vipi usome picha, watesa yako akili,
    wakodoa hadi kucha, eti Judi mkali,
    heri kutafuna kucha, ukwepe yangu makali,
    hata usiwe rijali, sikufichi miye misi

    bado kufikwa umama, hilo nalo naringia,
    bikira yangu ni njema, wengi wanaizingia,
    heri wajua mapema, japo huwezi sogea
    hata usiwe rijali, sikufichi miye misi
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    bUtege kama wewe samaki basi ni ngisi
    kila nikikusoma unatema risasi
    umemshindwa cheusi
    sasa uko kwa misi
    uwe mwangalifu lina miba hilo nanasi

    kwa nini wajita wasiwasi
    na mambo ya kuhisi
    utaonekana kama kamasi
    mbele ya kadamnasi
    uwe mwangalifu lina miba hilo nanasi

    hizi wala sio tetesi
    ni ukweli usio na kesi
    butege huyo kweli ni miss
    kwa vipimo vya TBS
    uwe mwangalifu lina miba hilo nanasi
     
  16. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kawadanganye watoto, sio mie kijogoo,
    Bikira kwako ni ndoto, ilishafichwa stoo,
    Palishafanywa mapito, kabomoa komandoo,
    Milioni naitoa, kama hiyo bado njema.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Babu wakiri lizzy si odinaree
    Biggie nae anaona blaki and wairee
    Yeye amwaga vesi hana kwere
    Hakuna anyeleta kihere here
    Lizzy kateleza kwenye list ya wajukuu
    Mamb yake yako level yani yapo juu
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani babu jamani mbona wanijaza sifa...
    Nisije jaa kiburi kujiona nimefika..
    Kwa maneno yako mazuri nikapotoka kabisa..
    Kujiona nimewini jitihada kusitisha..
    ...................................................
    Sisahau kushukuru kwakuniona mahiri..
    Maneno yako dhahiri yataniongezea mori...
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una kipaji, Let me be your manager.
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona warusha mazito, maneno yaso hekima,
    hata ungetoa bito, bikira huwezichuma,
    sitamani hata vito, nalinda yangu heshima,
    ubikira wangu wito, kwa ndoa yenye heshima,

    tunza zako milioni, au zitoe hisani,
    sio kwake sokoni, bidhaa huna yakini,
    wawezatupa shimoni, bila wapa masikini
    ubikira wangu wito, kwa ndoa yenye heshima,
     
Loading...