Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwa nini marais wastaafu hawafanyi Kampeni? - Picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by admissionletter, Oct 13, 2010.

  1. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pichani ni marais wastaafu wakionekana wame 'relax' wakati wakishiriki kwenye 'Pre wedding celebration' ya mtoto wa Adadi. Tukio limejiri katika siku hizi za mwisho mwisho wakati wana CCM wakiwa 'busy' na kampeni. Nina maswali mawili: Ni kwa nini marais wastaafu hawamsaidii Kikwete? Je, wakati wanapoburudika hapa ni mambo gani ambayo tunaweza kusema waliyajadili kuhusu uchaguzi? Picha kwa hisani ya uturn
     

    Attached Files:

  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "Never interrupt your enemy when he is making a mistake."
     
  3. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamemsusa kwa hiyo hakubaliki!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hawana wa kumpigia kampeni
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Makamba, mke na watoto wanatosha
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "A group of politicians deciding to dump a President because his morals are bad is like the Mafia getting together to bump off the Godfather for not going to church on Sunday."
    -- Russell Baker
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kikwete, makamba, mama salma, ridhiwan na januari mbona wanatosha sana. si ndiyo thithiem hiyo. Mzee Mkapa na Mzee Mwinyi wataongelea suala gani kwenye kampeni la kumpamba kikwete??? Si aibu tupu!!!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Best hii thread ishaletwa hapa jamvini tukaijadili na kuitrush. In short hawataki aibu ya kuzomea na wenye machungu na nchi!
     
  9. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na ni kwanini wampigie kampeni wakati wao wameshastaafu??????????:A S thumbs_up:
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lacking of moral authorities
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ahangaike na segere lake
     
Loading...