Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwa nini hurricanes zinapewa majina ya kike zaidi tangu miaka ya 1950?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lokissa, Aug 28, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wadau nimekaa na kutafakari sijapata jibu ni kwanini haya majanga ya kimbunga na mafuriko yanayotokea zaidi marekani tangu miaka ya 1950 hadi hivi leo yanapewa majina ya kike kama KATRINA,ALICE,NK kwa sasa kilichotokea wekend hii wamekiita IRENE. mwenye ufahamu atujuze ni kwanini?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Haaa Hurricane Irene da hata mie nashangaaaaaa!!!! Ngoja tuone wataalamu wakikujibu..
     
  3. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,618
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu zinakuja na kuondoka na kila kitu unaachwa mweupe just like women
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Zamani vimbunga vilikuwa na majina ya kike tu lakini baadae vikaanza kujumuisha majina ya kiume pia. Kuna hurricane Chris kwa mfano.

    Bahati mbaya inasadifu kuwa vimbunga vikali vimetokea vikiwa na majina ya kike kwa miaka hii ya karibuni.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    kuna ivan,hiyo ndo kiboko. bt maybe u shldnt mess with women,lol
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Vimbunga ni alama ya hasira. Na kati ya mwanaume na mwanamke nani ana hasira kubwa/kali? Ogopa mwanamke akikasirika ndugu! ni mharibifu sana, na hana huruma na mtu. Ndiyo maana hayo mavimbunga yamepewa majina ya wanawake kuonesha kwamba sasa nature imeghafilika, haina huruma na chochote na yeyote kama vile mwanamke akikasirika, moyo wake wa asili ya upendo hugeuka kuwa shubiri.
     
  7. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu ni man made
     
  8. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Mfano Katrina ilikuwepo tangu zamani maana nakumbuka nikiwa mdogo"kulikuwa na wimbo.. Mvua njoo katarina usije"!!!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    babuyao hapo umeua kabisa, hii kali, wanasema mnaomiliki bastola ndani mkeo asijue manake siku akikasirika atakushuti kabisa hawajui kukontrol hasira zao na anatamani afanye kitu kikubwa kumaliza hasira yake hasa pale anapokuwa hajatoa machozi.
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap, Untouchables, Attitudes and swingmoods! :A S 109:
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Oops i forgot Bitching! LOL!!
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hurricane George ilipita miaka ya late 90s
     
  13. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    what a memory matey!
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    eeeeh....kumbe ndio ilikuwa ina maana hiyo.....nilikuwa najiuliza sana....huyo Katarina usije....ilikuwa inakujaje kujaje.....
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    we umeambiwa kuanzia miaka ya 1950, kipindi hicho ulikuwa mkubwa au mdogo au ulikuwa hujazaliwa kabisa?
     
  17. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa Lokissa! Maana hata hiyo nature huitwa "mother nature" siyo "father nature". Kwa hiyo nature inapoghafilika katika sura ya kimbunga lazima iitwe kwa jina la kike (femminine) kuonesha kwamba sasa mother nature kacharuka, na hana huruma na yeyote. Kumbe aitwa katrina, elninyo, irene, nk,
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Nimeukumbuka wimbo wa "No Woman, No Cry" by Bob Marley.
    Tafsiri yangu rahisi tu juu ya huu wimbo kwa kufuatisha neno kwa neno ni kua asingekuwepo mwanamke kusingekuwepo na kilio.
    Wanawake wamekua ni chanzo cha vilio vingi sana katika maisha vinavyotokana na ujambazi, umaskini, wizi, uchonganishi, vifo, n.k.
    Sasa kwakua vimbunga vingi vikubwa huja na majanga mbalimbali ikiwemo vifo, ni sawa kupewa majina ya kike.
     
  19. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haki ya nani lool mmmmmh,kazi ipo wadada
     
  20. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    BECaUsE moSt of the hurricanes they come WET!!!
     
Loading...