Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kutokufahamu au muheshimiwa alipitiwa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sexologist, Apr 10, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Waheshmiwa wanajf..
    Kipindi cha bunge na mkutano wa kwanza ndo umeanza leo mjini Dodoma. Jambo la kunisikitisha ni pale mh.spika alipowaita wabunge wapya wawili akiwemo ambaye jina lake kwangu rahisi mh.Nassari, na wote kutokuwepo mwanzoni mwa kikao au hawapo kabisa. Je wamelala bado, je wamechelewa au hawakujulishwa kwamba wataapishwa leo?

    Uamuzi wa spika ni kwamba wataapishwa siku nyingne itakayopangwa na kamati ya uongozi.. Je itakuwa lini, ni mwisho wa vikao, mwanzo au katika.. Je wabunge hao hao watahudhuria vikao? Na je posho inakuwaje..

    Heshima kwenu jf.
    Mbumbumbu mwenye akili
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    anataka kuyumbisha chama kubwa chadema.

    mkakati wa kuwaghafilisha wananchi.
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    katika mkutano wa kusherehekea ushindi wa nassari na pia katika mkutano wa hadhara kuhusu hukumu ya lema ambayo yote nilihudhuria nassari alisema kwa mujibu wa ratiba ataapishwa tar 11 saa 3 asubuhi na alisema kwa anaetaka kumsindikiza dodoma leo(j4) ajiandikishe kwenye offisi ya chadema wilaya..nadhani mkanganyiko huu ni hujuma za magamba
     
  4. M

    MAMC Senior Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Its a question of time! Hawatakaa wameukalia ukweli siku zote, iko siku chupi zitawabana si-mbali,karibu,
     
  5. M

    MGIDEON Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wangefanyaje,its too late.Hapo target yao ni Nassari ili ionekane hafuati ratiba then waseme ni mbunge asiyejali muda.Nassari amepewa baraka zote na wana Arumeru,coz hata kweny kampeni zake hajawahi kuchelewa wala kukosa mkutano.Itakuwa bungeni tena ambako anatumia mafuta ya serikali? SPIKA ajipange,hiyo mashine nyingine.
     
Loading...