Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kutapatapa ama kuna ukweli............?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jun 9, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    KESHO CCM JANGWANI KUWAONYESHA WATAALAM WA...

    [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 98%"]
    [TR]
    [TD="width: 100%"][TABLE="class: MsoNormalTable, width: 375"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][TABLE="class: MsoNormalTable, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="width: 100%, bgcolor: transparent"]Cyprian Majura Musiba posted in FIKRA PEVU
    [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="width: 57, bgcolor: transparent"][​IMG]
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"][TABLE="class: MsoNormalTable, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]Cyprian Majura Musiba
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]
    12:23pm Jun 8
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    KESHO CCM JANGWANI KUWAONYESHA WATAALAM WA KUPOTOSHA CHADEMA KWAMBA BILA CCM NCHI ITAYUMBA..KWENYE MSAFARA WA MAMBA HATA KENGE WAMO..

    KENGE NI VYAMA VYA SIASA KIKIWEMO CHADEMA
    CHADEMA WATASHANGAA UWANJA WA NYUMBANI WA CCM JANGWANI UTAKAVYOFURIKA

    VUA GAMBA,VUA GWANDA..VAAAAAA UZALENDO HALISI

    ATAKUWEPO MWENYEKITI WA CHAMA CHA MAPINDUZI AMBAYE PIA NI RAIS WA TANZANIA MHE.JAKAYA MRISHO KIKWETE.

    WATAKUWEPO MABALOZI WA NCHI MBALIMBALI

    DK SLAA KURUDI CCM RASMI KESHO KWA KISHINDO JANGWANI BAADA YA KUSHINDWA KUELEWANA NA MWENYEKITI WAKE FREEMAN MBOWE KWA MUDA SASA.

    DK SLAA ATAAMBATANA NA VIONGOZI KADHAA WAANDAMIZI WA CHADEMA WAKIWEMO BAADHI YA WABUNGE WA VITI MAALUMU WAWILI

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]View Post on Facebook · Edit Email Settings · Reply to this email to add a comment.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    that will be much shocking. However i dnt thnk so.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa walipewa kazi ya kutuletea maendeleo kama walivyotuahidi sasa wanatuita viwanjani tukafanye nini? mimi nilidhani utekelezaji wao wa ahadi zao kwetu ndio uwanja wa sisi kuwahukumu au la,sion mantiki ya uongozi mzima wa nchi kujazana jangwani huku mashirika ya umma yakitafunwa songea wiki ta nne hawana umeme kero kibao,huku watu wakibebwa kwa maroli kwenda kuhudhulia mkutano ambao hata iweje hauwezi kuzijibu kero walizonazo wananchi any way hiyo ndio siasa hasa inapofanywa kwa wasiojitambua "wajinga ndio waliwao"
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    haha! hii kali, yaani CCM wameishiwa mbinu zote za kuvutia watu kwenye mkutano wao hadi wameamua kuwa waongo kiasi hiki? Lakini haishangazi, kwa miaka mingapi, CCM wamekuwa wakiudanganya umma wa watanzania kwamba itawaletea maisha bora na badala yake hali imezidi kuwa mbaya mwaka hadi mwaka?
     
Loading...