Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kuhusu web development!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MtuMmoja, Sep 5, 2011.

  1. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana jamii,Tafadhali kwa mwenye ujuzi katika Joomla Templates katika web content management naomba anioneshe njia kidogo!!nishaanza php basics pia html niko fiti kiasi!!,nshafanya installation ya xampp na kutengeneza database,Joomla pia nshainstall mpaka,nshapata administrator site ambapo na log in,Na content katika control panel pia nshazisoma!!utata ni error 403-page not found inadisplay katika visitor site!!
    Ebwana naombeni msaada katika hili,je ni kosa katika code au kuna setting nimekosea!!!You tube nimeshapita!!
     
Loading...