Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kuhusu hii combination ya CBG..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Avatar mok, Mar 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Napenda kujua zaidi kuhus uu mchepuo, tafadhar cna hata 1 kuhusu ii naomba nfafanuliwe madili yake haswa
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chemistry,biology & geography.
     
  3. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Yes hapo sawa haya bada ya kumalza sasa six inakuaje mambo ya corse zake na kaz zake
     
  4. General B.

    General B. Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukipiga fresh vyuo kibao,,na course za kumwaga.mfano unaweza ukasoma MD Bugando,nursing,vet,pharmacy,agriculture,aquaculture,horticulture na course nyingine nyingi.
     
  5. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nimesoma hiyo kitu...kwanza nikuambie shule yake ni hamna kulala....kibongobongo haina options nyingi sana kozi zake nyingi ziko SUA na faculty of science hapo UD ; Ushauri wa bure..kama unaweza physics bora upige PCB (mimi sikusoma Physics O_level ndio maana sikuwa na option)...ila kama PCB haijabalance sio mbaya piga hiyo hiyo ila faulu vizuri ili uongeze chances zako....mimi nilipata skolashipu ya Medicine ng'ambo(nilipata maksi nzuri ofcoz_divison one)...ina chance nyingi sana ukitoka bongo...kuna mdau hapo juu kasema phamacy...enzi zangu CBG tulikuwa tunabaniwa kusoma phamacy sijui sasa hivi....bora umeuliza usije ukaenda kichwa kichwa ukajuta...nakushauri faulu vizuri..ukipata kuanzia division 3 ni ualimu direct..
     
  6. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Nimekusoma general...

    Duuh kwel.. Na somo gan ndo limekazwa sana (la cosa) na kwahyo ulikaza mbaya ee au ndo wale wenye vpaj maalum ww
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    MD sidhani fani ya udactari ni PCB peke yake kwa wanaotoka form six labda kama sheria zimebadilishwa hivi karibuni ila hapo zamani kulikuwa hakuna no way out .. mkuu unataka udactari jitose PCB,
     
  8. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Bas itabdi mzee physics naiweza but pepa lilikazwa ile ile na iyo skul wamenichagua CBG sasa cjui wataruhus nbadlishe cunajua mambo ya mishen iz nna D physics
     
  9. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaribu kubadilisha,ila ikishindikana we piga shule,mimi nilifanya vizuri chemistry na hasa biology,sikuweka nguvu katika geography ila sio ngumu pia,kwa shule za serikali hapo ni tuition kwenda mbele,tafuta syllabus na hakikisha unapitia kila kilichomo,pitia past papers....usipofaulu hapo sijui....gud luck
     
  10. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Laah ila cdhan kama veteran ina dili sana bongo i
     
  11. I

    IFRS 9 Senior Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CBG ni kwa wagonjwa wa Physics..
     
  12. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Hapana bwana ww mbn me naipga 2
     
  13. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    hapana bwana ww
     
  14. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Komaa mdau,hata B.COM udsm unapata sema cha muhimu uwe umefaulu vizuri bila kuisahau BAM!Kuna swahiba wangu alisoma BCOM udsm alipata pts 5 div 1 ya CBG!!
     
  15. I

    IFRS 9 Senior Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    why not?
     
  16. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    b.com unanikatik bab!
     
  17. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    phy 2 ilikuwa tiyt nimeambulia d so pcb haikubala ilyo ka fresh ndo hyo ila ustarab utaangaliwa
     
  18. m

    mariam22 Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mie pia nilikua ninauliza kuhusu hii combi ya CBN huko mbeleni kuna nafasi nzuri ya ajira
     
  19. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Wataalam watakuja..
     
  20. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Sijakusoma hapo kijana!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...