Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kuchekesha tu au kuna ujumbe mwingine

Discussion in 'Entertainment' started by Kibunago, May 31, 2010.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je inabidi tucheke tu au kuna ujumbe wa kuzingatia, kutafakari au wa kujadili

    Angalia hapa wavuti - Video.
    (Orijino komedi na mtu mzito)





    Shukrani ziwafikie wavuti - Home
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nimeiangalia hii mkuu...............Nimecheka sana aisee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kati ya vitu walivyonifurahisha tangu wameanza hii kitu ni leo...wamemwigiza MAGUFULI kama alivyo, ni vizuri sana wamefanya....
     
  4. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimewakubali. Kwa kweli hii kazi ilisanifiwa vyema.
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Duh hapo nimekubali nadhani ni Seki huyu ndiye huwa anaigiza sauti za viongozi-lakini magufuli amesomea barabara? hapo ndo pa kuhoji
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwangalie walivyomuweka malecela....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hawa vijana ni wabunifu sana aisee...........Nawasifu sana kwa segment hii waliyoianzisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...