Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ni kuchagua baina ya kuwa kama Uingereza ama kuwa kama Zaire/Kongo." Mistari kutoka kwa Ulimwengu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 19, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tulishachagua siku nyingi wewe unakuja na hii story too late. au ulikuwa wapi siku zote.
     
  3. W

    Wamabere Senior Member

    #3
    Oct 6, 2016
    Joined: Jul 19, 2016
    Messages: 164
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kuna ubaya gani ukiita Tanganyika badala ya Tanzania bara
     
Loading...