Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kosa kumla mkeo mtarajiwa!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BIG X, Nov 6, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani sio kosa bana. Bora kuukamua mua kabla haujaukata!!!
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Husomeki! Jaribu kudadavua, unamaanisha kumchapa mchumba?
     
  3. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mademu wa siku hizi wamejichakachua so usipima kwanza unaweza uziwa mbuzi kwenye gunia. Lol
     
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni kumvunjia heshima na pia kujivunjia mwenyewe

    Ukimthamini na kujitunza kabla ataamini u mwanaume unaejiheshimu na itanogesha mahali fulani
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh!! sikubaliani na wewe kabisa!! siku hizi hata wao wenyewe wanapenda kuliwa kabla ya ndoa. Ila wapate uhakika kama unayaweza.
     
  6. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uzuri hata wao wanapenda kukamuliwa kabla ya ndoa.

    Na wao hawataki kununuliwa na mteja wasiomjua!! Loh!
     
  7. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,564
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    mi cjaelewa unamaanisha kum-cameron au ile ya kawaida?
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utakuta wanasema bora kumjua mteja wangu kabla hajaninunua. Kama ana kisigara je!!!. Loh!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Unapomla kabla ya ndoa unapunguza hadhi ya ndoa yenyewe. Lengo la ndoa pia ni kuhalalisha kufanyana, kuna umuhimu gani tena wa ndoa wakati mmeshafanyana?.

    Kama unataka kumuoa, subiri siku ya ndoa.
     
  10. i

    introvert. New Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kosa,
     
  11. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ni lipi bora niendelee kula nje hlf na yeye aliwe nje? Maana siku hizi kula hio kitu ni kama fashion.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    we ukisubiri wenzio wanajibebea tu kama wamemuumba wao, ukijakumuoa unakutana na 'laundry' na 'ngorongoro kreta' walokutengenezea wenzio, si heri hiyo crater uitengeneze mwenyewe ujue moja tu!
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuleta hoja halafu unaiacha hewani ni ukosefu wa akili
     
  14. h

    hayaka JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani anataka kuolewa na wenye vipenseli so ni lazima umtest jamaa kwanza.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuhesabu kama kitu ni kosa au siyo kosa itategemeana unatumia base ipi kujudge kosa hilo. Ukitumia vitabu vya dini ( Kiislam/Kikristo) ni kharamu kabisa kumgusa mwanamke au mchumba au kwa title yoyote ile kama si mkeo wa ndoa. Ila ukitumia katiba ya nchi siyo kosa maana utakuwa hujavunja kipengele chochote kile,
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Au kudhani watu wote wameelewa kama wewe, wakati hueleweki.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kumla kwako hakuwezi kuzuia wengine wasi mle. Kama ni wa kuliwa ataliwa tu.
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu. Uko juu ya mstari. Nakubaliana na wewe. VIVA JF.
     
  19. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani kumchapa na kumla tofauti nini!! au we unajua kuchapa tu!!
     
  20. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua maana ya ukosefu wa akili mwita25!!!!
     
Loading...